PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : The Eldar Scroll Morrowind วิธีเล่นพี้นฐาน

NightTheHCG
25th December 2011, 14:06
คือผมลองโหลด TES ภาค morrowind มาเล่นอะครับเนื่องจากเครื่องกากเลยเล่นได้แต่ภาคนี้ แต่ปัญหาคือผมเล่นไม่เป็น ผมกดมั่วไปหมดจนหน้าต่างไอเทมมันหายไปกดเปิดแล้วมันก็ขึ้น แต่มองไม่เห็น (ไม่ไช่ลงเกมไม่ดี) แล้วเรื่องการโจมตีอีกเกมนี้มันต้องกดโจมตีค้างไว้แล้วปล่อย หรือ กดโจมตีรัวๆอะครับมันถึงจะได้ผล เพราะผมไช้มีดเรื่มต้นฟันเถบไม่โดนเลย ขอลายละเอีนดการเล่นหน่อยครับมึนไปหมด