PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's Creed Revelations อยากถามเรื่อง Bomb Challenges

neo106
25th December 2011, 19:52
ผมติดอยู่ 3 อัน

cralt a bomb with every shall type

cralt one bomb of eash effect type

use every bomb effect at least twice

ทําไงก็มะผ่านสะที ใครรู้ช่วยทีเน้อ

Aries_Palmme
25th December 2011, 21:27
ง่ายมาก แปลให้ตามนี้

สร้างระเบิดจาก shell type ที่มีให้ทุกชนิด

สร้างระเบิดจาก shell type 1 ชนิด โดย effect ที่ได้ต้องเลือกจากที่ shell type นั้นมีให้มาสร้างทั้งหมด เช่น ปล่อยเลือด ปล่อยควัน ปล่อยพิษ บลาๆๆ

ใช้ระเบิดทุกชนิดที่มีให้ในเกมส์ทั้งหมด อย่างละ 2 ครั้ง

neo106
25th December 2011, 21:31
ง่ายมาก แปลให้ตามนี้

สร้างระเบิดจาก shell type ที่มีให้ทุกชนิด

สร้างระเบิดจาก shell type 1 ชนิด โดย effect ที่ได้ต้องเลือกจากที่ shell type นั้นมีให้มาสร้างทั้งหมด เช่น ปล่อยเลือด ปล่อยควัน ปล่อยพิษ บลาๆๆ

ใช้ระเบิดทุกชนิดที่มีให้ในเกมส์ทั้งหมด อย่างละ 2 ครั้ง

ขอบคุณครับ ครบแระ - - ตั้งนาน...

neo106
25th December 2011, 23:18
Assassin's Creed Revelations : มันบังคับให้ลูกน้องเรา เป็น Master แค่ 7 คนเองหรอครับ!!!!!!

SaruDoki
26th December 2011, 01:09
Assassin's Creed Revelations : มันบังคับให้ลูกน้องเรา เป็น Master แค่ 7 คนเองหรอครับ!!!!!!

สูงสุดได้แค่นี้ครับ