PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำปรึกษาหน่อยครับ:(

Mavis
25th December 2011, 21:29
คือผมชอบผู้หญิงคนนึ่งเขานั่งข้างหลังผมในห้องเรียน ผมว่าจะไปบอกชอบเขาวันจันทร์นี้เเค่บอกชอบนะครับ
เเต่เพื่อนผมBBไปถามว่าถ้ามีคนมาขอเป็นเเฟนจะทำยังไง เขาตอบว่า เครียด หาคำปฏิเสธไม่ถูก 5555 นี้คือคำที่เขาพูดนะครับ
ผมควรทำไงดีควรจะไปบอกชอบเขาดีไหม=w=

ballba
26th December 2011, 00:33
รู้สึกยังไงก็บอกไปอย่างนั้น ดีกว่าเก็บคำๆนั้นไว้ในใจ

ถึงเธอจะตอบมาว่าอะไร มันไม่สำคัญ

เท่ากับสิ่งที่เราได้ทำลงไป..

l2th38est
26th December 2011, 00:42
เค้าอาจจะพูดเล่นก็ได้ครับ คำว่า ใจสู้หรือเปล่า ไหวมั้ยบอกมา "โอกาสของผู้กล้า" ศรัทธา ไม่มีท้อ! ต้องลองครับ ชีวิตต้องลองซักซี๊ดนึง