PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเบอร์พวกโรคจิตมาหาแม่ ผมครับ!!!!!!

proevolution11
26th December 2011, 10:50
มันโทรมาตลอด คืนเลยครับ แทบสติแตก แม่ผม ก็กลัว อยู่ ตอนนี้ใจไม่ดีเลย แถมมันยังกล้า เอาเบอร์มันโทรหา ด้วย ผม ไม่รู้จะทำยังไงอะครับ ผมว่ามันโรคจิต แน่นอน เลยโทนมาก็เรียก ชื่อแม่ผม ตลอดเลย ครับ นี้ครับ เบอร์มัน : 0827501349 ครับลอง เช็คเบอร์ดู รู้แต่เป็นของทรูมูฟเท่านั้น ครับ อันนี้ผมไม่ได้เอาเบอร์คนอื่นที่ผมมี เรื่องส่วนตัว กับผมมาใส่เล่นๆๆ หรอครับ แค่อยากให้ ทำยังไง ถึงจะเอาไอ้โรคจิตนี้ให้ ตาย !!!!!:eek: มันรู้เบอร์แม่ผม มันคงอยู่ จังหวัดเดียว กับแม่ผม แน่นอน (พะเยา)

bigspy77
26th December 2011, 10:53
แจ้งตำรวจครับ เป็นวิธีแก้ปัญหาที่ดีที่สุดครับ

AntiBody
26th December 2011, 11:04
รับสายแล้วก็วางโทรสัพท์ ทิ้งไว้ ให้มันบ่นไปครับ 55+

jing30752
26th December 2011, 11:09
โปรแกรม บล๊อกเบอร์ ไงครับ โทรมารับ อ๋อ ไอ้นี่โรคจิต เมมเบอร์ บล๊อก
ทำไปเรื่อยๆ ****มีปัญหาหาเบอร์มาโทรก็เรื่องของมัน

RES_PAUL
26th December 2011, 11:11
นัดมันมาเจอเลยครับแล้วดักเอาไม้ทุบ****เลย+ยิงให้ไส้ปลิ้น

yagyami
26th December 2011, 11:14
โทรมาเรารับเลย แล้วถาม ึง!จะเอายังไง ต้องการอะไร ถามไป
หนักๆแล้วยังไม่เลิกอีก โทรไปแจ้งผู้พิทักษ์สันติราษฎร์

jing30752
26th December 2011, 11:25
อยากบอกว่าเรื่องพวกนี้ พวกผู้พิทัก อะนั่นเค้าไม่สนใจหลอกครับถ้าคุณ นามสกุลไม่ดัง
เพื่อนผม โดนตีหัวสลบ พ่อเป็นตำรวจ ยังทำอะไรไม่ได้เลย เพราะอยู่คนละพื้นที่ ที่เกิดเหตุการณ์
อยู่พื้นที่ไหนต้องแจ้งพื้นที่นั้น มันเป็นกันซะอย่างเงี่ย เกี่ยงกันทำงาน

Icescorpio
26th December 2011, 11:28
คุณยังดีที่ มันโชว์เบอร์ให้ บล๊อคเบอร์มันได้
แฟนของผมก็เจอ แต่มันซ่อนเบอร์โทรมาเป็นประจำไม่รู้จะทำยังไงกับมันดี

Buffalo
26th December 2011, 11:29
กดรับทิ้งไว้ให้มันเสียเงินเล่นๆ

jimaria
26th December 2011, 12:17
พอมันรับบอกมัน ยาราไนก้า มันถามก็บอก ยาราไนก้า ถ้ามันถามแล้วถามอีกก็ตอบมันคำเดียว ยาราไนก้า

รับรองมันเบื่อแน่นอน

-`Non[4]MelisMz`-
26th December 2011, 12:22
ต้องป่วนมันกลับครับให้มันคิดว่าเราโรคจิตแทนมัน 5555

das5244
26th December 2011, 12:24
ตั้งโอนสายไปหา 191 สิครับ

Nanrigter
26th December 2011, 12:32
มันพูดอะไรกับแม่ของนายบ้างละ...
พวกโรคจิตต้องจำ น้ำเสียง คำพูด ไว้เป็นหลักฐานนะ(อัดเสียงไว้ได้เลยยิ่งดี)... แล้วแจ้งตำรวจ...หรือไม่โหดๆหน่อยก็ไปแจ้ง DSI เลยละกัน...

Ratiio
26th December 2011, 12:39
ด่ามันสักคำแล้วแจ้งตำรวจเลยครับ :D

diippyjas
26th December 2011, 13:03
ชวนมันคุยนานๆครับ ดูซิว่า มันจะยอมเติมเงินมาคุยด้วยนานขนาดไหน :rofl

[Mz]_Zero
26th December 2011, 13:12
คุยเรื่องเกมส์กับมันเลย พอมันเบื่อก็วางเองแหละ ประสาทจะได้ แดกมันเอง

kanoktuch2
26th December 2011, 15:54
ลองเอาเบอร์มันไปโพสเว็ปเกย์ดูสิครับ

Crowszerro 3
26th December 2011, 16:07
ตั้งโอนสายไปเบอรือื่นสิครับผมมีเบอรืกระเทยเอาป่ะไห้มันคุยอ่ะตั้งโอนสายเบอร์นี้น่ะ0803076242 ต่อไปมันจะไม่ยุ่งกะคุณอีกนอกจากเบอนี้จะไปยุ่งกะมัน:o กระเทยหื่น!!!!!!!!

ผมใจกล้าผมขออาสาปราบไอนี่เองครับเอาเบอรืมันไปโพส+ไห้เพื่อนผมเอาไปไห้กระเทยคุย+ผมกะแฟนจะด่ามันเองเอาเป็นชุดของขึ้น!!!!!!!!!!!แทนจ.ข.ก.ท แล้วเฟ้ย!!!!!!~ย้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก หน่วยกล้าตายพร้อมออกปฏิบัติการแล้วครับผม สารวัต!!!:dash:punish

aki
26th December 2011, 16:10
แม่ผมเคยโดนนะ แต่เป็นพวกแก้งคอลเซ็นเตอร์อะ โทรมาบอกให้โอนเงิน แจ้งความไปนานแหละ แต่ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย ตำรวจก็ไม่ทำอะไรเลย เหอะๆๆๆ ดีนะ ที่เราอยู่บ้านวันนั้น แม่เลยไม่เสียเงิน

jokkasa123
26th December 2011, 16:15
หาเพื่อนคุณที่เป็นกระเทยปากจัดๆแล้วขอเบอร์มาเสร็จแล้วตั้งโอนสายไปเบอร์นั้น
รับรองโดนยาราไนก๊าแน่

atomza07
26th December 2011, 20:23
ตั้งโอนสายไปเบอรือื่นสิครับผมมีเบอรืกระเทยเอาป่ะไห้มันคุยอ่ะตั้งโอนสายเบอร์นี้น่ะ0803076242 ต่อไปมันจะไม่ยุ่งกะคุณอีกนอกจากเบอนี้จะไปยุ่งกะมัน:o กระเทยหื่น!!!!!!!!

ผมใจกล้าผมขออาสาปราบไอนี่เองครับเอาเบอรืมันไปโพส+ไห้เพื่อนผมเอาไปไห้กระเทยคุย+ผมกะแฟนจะด่ามันเองเอาเป็นชุดของขึ้น!!!!!!!!!!!แทนจ.ข.ก.ท แล้วเฟ้ย!!!!!!~ย้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก หน่วยกล้าตายพร้อมออกปฏิบัติการแล้วครับผม สารวัต!!!:dash:punish

ตอนนี้มันว่าไงบ้างครับ

saphira
26th December 2011, 21:26
ถ้าเขาโทรมาอีกเราแนะนำเลย

โหลๆ ขอสาย.... ชื้อแม่ จขก ท

นายก็ตอบไปว่า สวัดดีครับที่นี่กำลังเปิดขายโลงศพ ไม่ทราบว่าคุณจะรับโลงศพแบบไหนดีครับ
โลงจากไม้จำปา โลงจากไม่้ศักร์

อ้อ แล้วที่นี่ก็เปิดรับบิรการ แต่งหน้าศพ ให้พรีด้วยนะครับสนใจไหม

ปล เวลาพูดดัดเสียงหน่อยยิงดีเลย ถ้าเป็นแสียงแบบ ทุ้มๆ และลากเสียงหน่อย ละก็เยียมเลย

หรือไม่ก็ นายเอาเบอร์มันไแติดตามตู้โ?รศัพท์แล้วเขียนข้อความว่า รับเปิดให้กู้เงิน ดอกเบีย 0 เปอเซ็นตร์ ไม่คิด เงินต้นเงินดอก รับรอง
มันไม่มีเวลาโทรมาหา แม่นายแน่นอนเพราะ มันจะ มุ่นกะ คนขอกู้เงิน:rofl

26th December 2011, 21:47
ตอนนี้มันว่าไงบ้างครับ

ผมโทรตอนช่วง5โมงอ่ะครับโทรติดรอบแรกครับผมไห้แฟนคุยแล้วเปิดลําโพงมันถามว่านี่ใครครับแฟนผมก็ตอบไปมันถามเอาเบอรืผมมาจากไหนแฟนผมก็บอกไม่รุ้สิมีคนไห้มาอ่ะมันถามแฟนผมชื่ออะไรผมก็ไห้แฟนบอกมันไปแล้วมันก็บอกนอนกะผมมั้ยผมไห้คืนล่ะ3000:sweatแฟนผมเลยแกล้งถามไปว่าที่ไหนล่ะมันบอกสะดวกที่ไหนก็เอาหมดล่ะเหอๆมันพูดงี้้เลยครับแล้วแฟนผมก็ตอบว่าแกล้งๆว่าเราไม่สวยน่ะเธอจะชอบเราหรอมันตอบว่างี้ผมถึงกะอึ้งเลยครับ:eek[COLOR="#000000"][SIZE=4]:ถ้ามีรูเราก็เอาได้ทั้นนั้น!!!!!!!!:eek:ผมอดไม่ได้ผมด่ามันกลับไปว่า....ไป.....ไรว่ะโรจจิตจิงๆด้วยไอ.....ถ้า....โทรไปหาคนอื่นแล้วทําแบบนี้อีกคุยแบบนี้...จะแจ้งตํารวจจับ...เข้าคุกไห้เข็ดพ่อผุ้ ญ ที่คุยม่ะกี้กะ...เค้าเป็นตํารวจโว้ย!!!!!~เค้ามีหลักฐานพอที่จะจับ...เข้าคุกไม่เชื่อก็ลองดูอีก3วันเสร็จแล้วผมก็วางแล้วครับรออีก5นาีโทรไปเหมือนมันปิดเครื่องอ่ะฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o

หมายเหตุ~!!!! (.....)= คําหยาบครับผมไม่สามารถโพสได้:oภารกิจเสร็จสิ้นและครับ:p

LollicakeXD
26th December 2011, 21:52
บล็อกไปเลย

atomza07
27th December 2011, 10:23
ผมโทรตอนช่วง5โมงอ่ะครับโทรติดรอบแรกครับผมไห้แฟนคุยแล้วเปิดลําโพงมันถามว่านี่ใครครับแฟนผมก็ตอบไปมันถามเอาเบอรืผมมาจากไหนแฟนผมก็บอกไม่รุ้สิมีคนไห้มาอ่ะมันถามแฟนผมชื่ออะไรผมก็ไห้แฟนบอกมันไปแล้วมันก็บอกนอนกะผมมั้ยผมไห้คืนล่ะ3000:sweatแฟนผมเลยแกล้งถามไปว่าที่ไหนล่ะมันบอกสะดวกที่ไหนก็เอาหมดล่ะเหอๆมันพูดงี้้เลยครับแล้วแฟนผมก็ตอบว่าแกล้งๆว่าเราไม่สวยน่ะเธอจะชอบเราหรอมันตอบว่างี้ผมถึงกะอึ้งเลยครับ:eek[COLOR="#000000"][SIZE=4]:ถ้ามีรูเราก็เอาได้ทั้นนั้น!!!!!!!!:eek:ผมอดไม่ได้ผมด่ามันกลับไปว่า....ไป.....ไรว่ะโรจจิตจิงๆด้วยไอ.....ถ้า....โทรไปหาคนอื่นแล้วทําแบบนี้อีกคุยแบบนี้...จะแจ้งตํารวจจับ...เข้าคุกไห้เข็ดพ่อผุ้ ญ ที่คุยม่ะกี้กะ...เค้าเป็นตํารวจโว้ย!!!!!~เค้ามีหลักฐานพอที่จะจับ...เข้าคุกไม่เชื่อก็ลองดูอีก3วันเสร็จแล้วผมก็วางแล้วครับรออีก5นาีโทรไปเหมือนมันปิดเครื่องอ่ะฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:o

หมายเหตุ~!!!! (.....)= คําหยาบครับผมไม่สามารถโพสได้:oภารกิจเสร็จสิ้นและครับ:p

เจ๋งอ่ะ ครับ 5555

montreepot
27th December 2011, 11:26
ให้แม่ไปแจ้งตำรวจครับ

แค่เอาเบอร์ไป ไม่ต้องโทรตรวจดูก็ได้แล้ว

แต่ถ้าเด็กอย่างเรา ตำีรวจเชื่อยาก.....

ให้แม่ไปเลยครับ จบ

Review
27th December 2011, 13:30
ถ้าเป็นผมจะไม่ซีเรียสเลย เด่ว โรคจิตเจอโรคจิตกว่า 5555+

thong323
27th December 2011, 14:19
รับสายแล้วบอกว่า "เฮ้ย รู้ตัวมันแล้วใช่มั๊ย ยิงกระหน่ำบ้านมันอย่าให้เหลือเลยนะ" สติฝั่งมันก็แตกตาม 555

27th December 2011, 15:15
รับสายแล้วบอกว่า "เฮ้ย รู้ตัวมันแล้วใช่มั๊ย ยิงกระหน่ำบ้านมันอย่าให้เหลือเลยนะ" สติฝั่งมันก็แตกตาม 555

มันตอบกลับว่าบอกตูไม่มีบ้านเฟ้ย!!!!!!!ตูขโมยมือถือเค้ามาแล้วแอบคุยใต้ทางด่วน:o

diawnaja
27th December 2011, 18:38
ยิ่งด่ามันมันยิ่งชอบนะครับ

เงียบอะดีสุดแล้ว เดี๋ยวมันก็เบื่อ

รถขับหนีหมา ยิ่งหนี หมาก็ยิ่งไล่

Tonkhung
27th December 2011, 18:54
ผมควรโทรไปด่ามันไหมเนี่ย ใช่เบอร์ผมด้วย ไม่ค่อยกล้าโทร

untimate
27th December 2011, 19:56
ผมลองโทรไปดูนะครับเบอร์นั้นแหละ เป็นเสียงผู้หญิง วัยกลางคน ชื่อ อร ครับ น่าจะเป็นคนจังหวัดเดียวกับ จขกท. เพราะได้ยินเค้าพูดภาษาเหนือ กับคนในครอบครัวครับ ทำเนียนได้เท่านี้จริงๆ = =

27th December 2011, 21:32
ผมลองโทรไปดูนะครับเบอร์นั้นแหละ เป็นเสียงผู้หญิง วัยกลางคน ชื่อ อร ครับ น่าจะเป็นคนจังหวัดเดียวกับ จขกท. เพราะได้ยินเค้าพูดภาษาเหนือ กับคนในครอบครัวครับ ทำเนียนได้เท่านี้จริงๆ = =

???????/ยังไงกันแน่ตอนผมโทรไปเป็นเสียงผู้ชาย อ่ะ เหอๆแถมโรคจิตเหมือนจ.ข.ก.ท บอกแปะมาขอแฟนผมไป...งงมึนๆกะจ.ข.ก.ท และตอนนี้ตกลงมันยังไงกันแน่นี่มันตั้งโอนสายไปเบอรือื่นป่าวว้า

จ.ข.ก.ท กนเหนือหรอฮากนเจียงฮาย หนาเฟ้ย!!!!!!!!:o จ.ข.ก.ท อยุ่จังหวัดอะไรอ่ะ

assist05
27th December 2011, 21:44
อยากเจอมั้งอะ ผมจะหื่นกลับไส่มันให้ งงไปเลย