PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สิ่งที่ไม่คาดคิดในโรงเรียนเเห่งหนึ่่ง (Horror)

duchyzaza
20th July 2011, 19:50
เรื่้องนี้เป็นเรื่องจริงประสบการณ์ชิวิตของผมเลยก็ว่าได้
เอ้า !!! เข้า เรื่องกันดีกว่า วันนึงผมได้รับเลือกเป็น ลูกเสือ กกต. มาพักเเรมที่ โรงเรียนกาวิละ ที่เชียงใหม่ (ใครอยู่เชียงใหม่คงรู้ดีนะครับ)
ตอนเช้าก็เหมือนปกติของโรงเรียนทั่วไปใน
วันเเรก เพื่อนต่าง โรงเรียนมันเล่นให้ฟังมีคนพลัดตกตึกจากอาคารเรียน สยองมาก
เพื่อนผมมันบอกไร้สาระ
หลังจากตกดึกวันเเรกตอนดึกๆ เพื่อนมันปวดฉี่พาผมออกไปฉี่ข้างนอก ทั้งสภาพข้างนอกเป้นสนามหญ้าโล่งๆ ทีเต้นเเค่ สอง สามเต็นท์เท่านั้น เเล้วมันมืดซะจนไม่เห็นอะไรเลย
จนมันต้องไปคนเดียว (เพราะผมไม่ไปผมง่วงเเล้วบอกให้ไปคนเดียว)
เเล้วเพื่อนมันก็ไปห้องน้ำกลางดึกเส้นทางการเดินมีเเต่ถนนเเล้วข้างทางมีเเต่ป่าเเละเปลี่ยวทั้งนั้น
สภาพห้องน้ำเหมือนทิ้งร้างไว้เหมือนไม่มีใครทำความสะอาด
เเล้วก้มีหน้าต่างระบายอากาศห้องน้ำอยู่
เเล้วมันไปห้องน้ำเเล้วมันก้ไม่มีอะไรทำ มันบ่นว่า จะมีจริงเหรอวะ ในโรงเรียนเเท้ๆ ไร้สาระ จริงๆ
หลังจากนั้น
ตึ๊ก !!!! เสียง บางอย่างตกมาตรงหน้าของเพื่อนผม
!!!.....
!!!.....
!!!.......
เเล้วเขาพยายาม มองไปดูช้าๆ เหลือบตาไปดูอย่าช้าๆๆ
เเล้วก็ได้ยินเสียงร้อง เเบบผวา ตกใจสุดขีด
เเล้วเขาก็วิ่งที่เต้น
เเล้วผมถามร้องทำไม (ตอนนั้นจินตาการผมไปเเล้วครับลองนึกดูกลางดึกสงัดซะด้วย)
เเล้วก็บอกว่า'' ไอ่ห่า !!! งูตกใส่ โถส้วม เกือบฉกของสุดที่รักกุไปเเล้วไหมล่ะ''
เอาผมกลัวจนฉี่ราดเลย
จนวันสุดท้ายตอนดึกๆ
พวกกลุ่มเพื่อนมันซ่า ตอน วันสุดท้ายเนี่ยเเหล่ะ
มันไปป่วนเต็นท์อื่นไปมาจนครูเอาไม้ไล่ฟาด เเล้วมันก็กระจัดกระจายตามที่ต่างๆหลบครูตอนนั้น ครูก็หลับเเล้ว
หลังจากนั้นพวกเขาก้รีบกลับมาที่เต็นท์ เเล้ว ขากลับ
มันเห็น ผู้หญิงตัวเล็กใส่ชุดสีขาวๆ ผมยาวๆประมาณ 6-7 ขวบเอาไม้เขี่ยดินอยู่ เเล้วไอ่เพื่อนผมมันก็ไปทัก ขณะนั้น
หน้าที่กำลังก้มอยู่ของเด็กคนนั้น กำลังเงยมองช้าๆ รถที่วิ่งผ่านผู้หญิงคนนั้นไปห่ยไปกลับตา !!!!
มันรีบวิ่งกลับเข้าเต็นท์ด้วยความกลัวทันที ตื่นขึ้นมากพวกที่ซ่าที่เล่นคืนนั้นนอนจับไข้ กันเป็นระนาว
เเล้วครูกล้าจะเป็นอะไรตอนดึกๆอีกไหม
ไม่เเน่ถ้าคุณได้ไป รร. กาวิละอาจจะเห็นผู้หญิงเงยหน้ามามองคุณก็เป็นได้ !!!

nongtee852
20th July 2011, 19:56
อ่าวซวยละผมอยู่เชียงใหม่ว๊าค

duchyzaza
20th July 2011, 19:57
อันนี้เรื่องจริงผมเห็นเลยครับ - - เเต่ เรื่องขแง Nongtee852 หลอนกว่าผมอีก 555+

nutszkojirozz
20th July 2011, 19:57
ฮาป่าวอ้ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Nut_crazyboy
20th July 2011, 20:02
ผมดีใจที่อยู่ลำปาง