PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เว็ปเราน่าจะมี XAT หรือ Ts3

dantezeedza
26th December 2011, 21:54
ที่ผมโพสต์ขึ้นมานี้จะได้สื่อสารรู้เรื่องกับคนในบอร์ดหรือว่าจะทำให้รู้จักกับคนในบอร์ดได้ครับ
เพราะบอร์ดเก่าเคยทำแล้วแต่ไม่มีคนเล่นเลยผมเลยแนะนำให้ใครสักคนทำ xat หรือ ts3 จะดีไหม ?

ส่วนตัวผมว่าดีแต่เรื่องเงิน ts3 นี้ไม่รู้ครับ

ลองนึกสภาพบุคคลที่ไม่ได้เป็นสมาชิกเข้ามาในแต่ล่ะวัน (2,689 เมื่อกี้[รวมสมาชิกไป592กับบุคคลทั่วไป2,097 ].....เยอะนะ = =" ) 22.18 น.

หากมีผมก็คิดว่าดีครับแต่ปัญหาคืออาจจะทำให้เว็บมีโอกาศ Data base error สูงครับ

เพราะยิ่งคนใช้มากมันก็จะแลคมากและอาจจะทำให้เว็บล่มง่ายครับ ; w;"

ส่วนผมก็ใช้คุยในProfile เอาครับ -_-/

ไม่หรอกครับบอร์ดเก่าไม่มีคนเลยสักคนและก็ radio ไม่มีใครเปิดไม่รู้จะใส่ไว้ทำไม -.-

godji001
26th December 2011, 22:18
ลองนึกสภาพบุคคลที่ไม่ได้เป็นสมาชิกเข้ามาในแต่ล่ะวัน (2,689 เมื่อกี้[รวมสมาชิกไป592กับบุคคลทั่วไป2,097 ].....เยอะนะ = =" ) 22.18 น.

หากมีผมก็คิดว่าดีครับแต่ปัญหาคืออาจจะทำให้เว็บมีโอกาศ Data base error สูงครับ

เพราะยิ่งคนใช้มากมันก็จะแลคมากและอาจจะทำให้เว็บล่มง่ายครับ ; w;"

ส่วนผมก็ใช้คุยในProfile เอาครับ -_-/

spore galactic
31st December 2011, 19:05
น่าจะมีนะครับแต่godji001 บอกว่า

ส่วนผมก็ใช้คุยในProfile เอาครับ -_-/นะครับ ผมว่านะคุยในProfileก็ได้