PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : mw 3 เรื่องเมาส์ (ของจริง)

artidinw
27th December 2011, 00:42
คือเมื่อวันที่ 25 ผมก็เล่นมาตามปกติของผมอะครับแล้วผมก็เข้าไปดูค่าตัวเกมส์แล้วดันไปกดใส่ปรับค่าวิดีโอกับปุ่มกดเป็นค่าดั่งเดิมแล้วผมก็ทำการเปลี่ยนไปเป็นเหมือนเดิมแล้วมันก็เล่นได้ปกตินะครับแต่ปัญหามันอยู่ตรงที่เมาส์นะครับตอนแรกผมก็เล่นลืนหัวแตกเลยอะครับแต่พอเกิดปัญหานี้มันกลับทำให้เมาส์ของผมกลายเป็นกระตุกแบบประมาณว่าจุๆๆก็เด้งไปทางอื่นนะครับซึ่งอาการนี้ผมจะเกิดเฉพาะแต่ตอนที่เป็นปิงแดงเท่านั้นนะครับแต่ตอนนี้มันกลับเป็นในอาการของปิงเขียว สำหรับคนที่เล่นอยู่นะครับก็จะรู้ว่าปิงเขียวมันสุดยอดขนาดไหน แต่ผมก็ได้ลองสร้างกับเพื่อนดูนะครับมันก็ไม่กระตุกมากซักเท่าไรนะครับแบบว่ากระตุกหันไปทางอื่นแต่ไปไม่เยอะ ซึ่งต่างกับเล่นกับทางเซิฟอย่างมาก จึงได้ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อติดต่อสอบถามแล้วผมก็จะมาดูคำตอบในวันพรุ่งนี้นะครับ !!!!ลืม เครื่องผมปรับสุดทุกอย่างลื่นนะครับแต่ปิดแค่เงาอย่างเดวเปิดแล้วมันอึดดดดด...

แอดมาคุยกันได้นะครับ
ID : blx|THEClub

artidinw
27th December 2011, 17:25
แง้ๆๆไม่มีใครรู้คำตอบเลยยยยย T^T