PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนหาว่าหน้าม่อ!! T^T โนวววววว

donal
27th December 2011, 19:36
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับแต่ผมก็ไม่ได้หน้าม่อนะครับ = =" คืออยู่ในห้องส่วนใหญ่ปกติเนี่ย ผมก็คุยกับ
เพื่อนผู้หญิง เป็นปรกติ เป็นธรรมดา ปรึกษาเรื่องงาน ต่างๆ แต่ผมคุยว่างๆ ส่วนใหญ่้จะเป็นเรื่องตลก
ที่ไปเจอมา ผมก็คุยสนุกๆ ธรรมดา (ผมไม่ได้เป็นเกย์นะ = =" พอดีผู้ชายในห้องมันน้อยมาก มีอยู่ 17 เอง 2 คนเป็นเกย์ 6 คนเป็นนักเลงไม่กล้าคุย ที่เหลืออีกนิดก็เป็นพวก ประเภทหยิ่งที่เดียวเชียว)
ก็เลยคุยกับพวกผู้หญิงซะเ็ป็นส่วนใหญ่ ผมก็คุยกับพวกผู้หญิงกับเพื่อนผู้ชายอีก 3 คน แต่ไม่รู้ทำไมเค้าเจาะจงที่ผม = ="
ผมคุยก็ไม่ได้คิดเรื่อง "ม่อ" เลยนะครับ ผมก็คุยธรรมดา วันนี้ก็เพิ่งไปเจอสเตตัสที่เพื่อนผู้หญิงโพส
มัน กรีดลึกลงกลางใจของผมเป็นอย่างมาก

ผู้ชายเดี๋ยวนี้เป็นเเบบนี้หมดเเล้วหรือไงวะ!- -* จีบหลายๆคนจีบใครติดก็คบคนนั้น=__=!!? เเม่งงง(-_-lll ) ชิ!="P

ออกแนวระบายหนะครับเนี่ย = =" หรือถ้าใครสามารถให้คำปรึกษาได้ก็บอกด้วยนะครับ จะกด Thank ให้ครับ :)

NCIS{Fc}
27th December 2011, 19:41
งั้นผมไม่หนักกว่าคุณ ทั้งห้อง 45 มีผู้ชาย 8 คน เป็นกระเทยซะ1

poomzayo98
27th December 2011, 19:43
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับแต่ผมก็ไม่ได้หน้าม่อนะครับ = =" คืออยู่ในห้องส่วนใหญ่ปกติเนี่ย ผมก็คุยกับ
เพื่อนผู้หญิง เป็นปรกติ เป็นธรรมดา ปรึกษาเรื่องงาน ต่างๆ แต่ผมคุยว่างๆ ส่วนใหญ่้จะเป็นเรื่องตลก
ที่ไปเจอมา ผมก็คุยสนุกๆ ธรรมดา (ผมไม่ได้เป็นเกย์นะ = =" พอดีผู้ชายในห้องมันน้อยมาก มีอยู่ 17 เอง 2 คนเป็นเกย์ 6 คนเป็นนักเลงไม่กล้าคุย ที่เหลืออีกนิดก็เป็นพวก ประเภทหยิ่งที่เดียวเชียว)
ก็เลยคุยกับพวกผู้หญิงซะเ็ป็นส่วนใหญ่ ผมก็คุยกับพวกผู้หญิงกับเพื่อนผู้ชายอีก 3 คน แต่ไม่รู้ทำไมเค้าเจาะจงที่ผม = ="
ผมคุยก็ไม่ได้คิดเรื่อง "ม่อ" เลยนะครับ ผมก็คุยธรรมดา วันนี้ก็เพิ่งไปเจอสเตตัสที่เพื่อนผู้หญิงโพส
มัน กรีดลึกลงกลางใจของผมเป็นอย่างมาก

ผู้ชายเดี๋ยวนี้เป็นเเบบนี้หมดเเล้วหรือไงวะ!- -* จีบหลายๆคนจีบใครติดก็คบคนนั้น=__=!!? เเม่งงง(-_-lll ) ชิ!="P

ออกแนวระบายหนะครับเนี่ย = =" หรือถ้าใครสามารถให้คำปรึกษาได้ก็บอกด้วยนะครับ จะกด Thank ให้ครับ :)

ใครมาด่าก็บอกไปว่า "เเล้ว You ทำได้แบบ I หรือเปล่าหล่ะ" เเค่นี้ก็พูดไม่ออกเเละ (เเต่เราจะโดนสวน 1 หมัด 55)

ปล.สเตตัสเขาบอกเหรอครับว่าเขาด่าคุณอ่ะ -*-

ปล2.ส่วนใหญ่เขาจะจีบผู้หญิงด้วย"มุขตลก"ล่ะครับ 555

donal
27th December 2011, 19:43
งั้นผมไม่หนักกว่าคุณ ทั้งห้อง 45 มีผู้ชาย 8 คน เป็นกระเทยซะ1

=[]=!!! จ๊ากกก ท่านเคยโดน 1 คนนั้น Yaranaika บ้างไหมล่ะ -..-

Tanawat0167
27th December 2011, 19:47
ห้องผมหนักว่าเยอะเลย ทั้งห้องมี45คน ผู้ชาย5 ตุ๊ด2 เหลือชายแค่3 ผมก็เลยต้องคุยแต่กับเพื่อน ผญ ในห้องจนแฟนด่าผมว่า ม่อทุกวันเลยน่ะ ไรว่ะ เราแค่คุยกับเพื่อนเอง

mooshirogane
27th December 2011, 19:48
บางที่ผู้หญิงก็ดราม่าไป

ผู้ชายดี ๆ มีแต่ในนิยาย -*- งั้นก็อยู่ในนิยายไปเถอะ ฮ่า ๆๆๆๆ ทอมก็กำเนิดมาเยอะเหลือเกิน

ปล.มุมมองคนเคยโดนสาวที่ปลื้มด่าว่า ผู้ชาย*********ก......5555

LookPhet
27th December 2011, 19:49
ห้องผม มีผู้ชาย 26 กระเทย 1 ไม่เรียน บาน - -

ที่ผมคุยด้วยมี 7-10 คนเอง งิงิ

ที่สนิท ผมก็มี 7 คน

benz1230
27th December 2011, 20:03
ห้องผม ช 13 คน กระเทย 2 สรุป ช เหลือ 11 คน

แต่ใครชอบไปนั่งใกล้ ญ บ่อยๆ ก็จะถูกเรียกว่า ไอ้ตี๋....(หิด)= ="

ป.ล. ห้องคิง รร ผม มี ช 5 คนเองครับ:sweat

ป.ล.2 ทั้งห้องมี 45 คนนะครับ

manshinoda
27th December 2011, 20:08
โหผู้ชายตั้ง 17 ห้องผมผู้ชาย 8คนเอง 30กว่าคนที่เหลือเป็นผู้หญิง อิอิอิ

ปล . อย่าสนดิครับ

donal
27th December 2011, 20:13
ห้องคิงกันทั้งนั้นเลยใช่ไหมครับเนี่ย ผู้ชายถึงได้น้อยขนาดนี้ ฮ่าๆ ผมก็ห้องคิงครับ อิอิ

atomza07
27th December 2011, 20:14
ใครมาด่าก็บอกไปว่า "เเล้ว You ทำได้แบบ I หรือเปล่าหล่ะ" เเค่นี้ก็พูดไม่ออกเเละ (เเต่เราจะโดนสวน 1 หมัด 55)

ปล.สเตตัสเขาบอกเหรอครับว่าเขาด่าคุณอ่ะ -*-

ปล2.ส่วนใหญ่เขาจะจีบผู้หญิงด้วย"มุขตลก"ล่ะครับ 555

ของผมเนี่ยย ตลกจนโดนตบ ก็คือ กวนตี_ นั่นล่ะครับ 555

poomzayo98
27th December 2011, 20:15
เเล้วพวกนักเลงท่านไม่คุยบ้างเหรอครับ ฮานะขอบอก ฮาทั้งวันด้วย 555

ปล.ผู้หญิง(มัธยม)ส่วนใหญ่ก็จะชอบพวกนักเลงนี่หละครับ 55

donal
27th December 2011, 20:17
เเล้วพวกนักเลงท่านไม่คุยบ้างเหรอครับ ฮานะขอบอก ฮาทั้งวันด้วย 555

ปล.ผู้หญิง(มัธยม)ส่วนใหญ่ก็จะชอบพวกนักเลงนี่หละครับ 55

คงจะนักเลงคนละความคิดท่านละมั้งนักเลงห้องผม ไม่สนิทอย่าติดเล่น พวกนี้เก๊กทั้งวันฮะ
แล้วที่สำคัญ แค่มองหน้าก็หาว่า ผมหาเรื่องเค้าแล้ว (I แค่มอง You อ่ะหาเรื่องไอ ANIMALL!!!)
ไม่ค่อยอยากยุ่งด้วยอ่ะครับเดี๋ยวเสียคน T T

Roach000
27th December 2011, 20:45
ฮ่าๆ เป็นเหมือนกันเลยหาว่าหน้าม่อ แต่ผมไม่ค่อยคุยกับผู้หญิงเท่าไหร่น๊ะ นอกจากเค้าจะมาคุยด้วย

ห้องผม ผู้ชาย 8 คน มีกระเทย 4 คน เกย์ 1 คน ผู้ 3 คน - -*

communism
27th December 2011, 20:56
ผมก็โดนด่า ทั้งห้อง ผู้ชาย 15 เกย์ 1 กึ่งๆ 1 อีก คน 7 คนเป็นลูกน้องผม อีก 1 คนลูกพี่ผม อีก 4คน จะเท่าๆกันแต่ ด่าหรือล้อผมได้

ผู้หญิง 37 คน น้องสาวผม 6 คน เวลาผมคุยกับน้องสาวผมมันจะมากอดคอแล้วเดินคุย พอพวกเพื่อนทั้ง4ตัวของผมมันเห็น มันจะล้อ ว่า วัวแก่กินหญ้าอ่อน เรียกว่าอะไรน่ะ แล้วมันก็จะทำเสียงพร้อมกันว่า ม่อๆๆๆ

=_=" ผมก็เซ้ง พอจะจีบสาว ถ้ามันเห็นก็บอกว่าม่อๆ ทั้งๆที่แฟนก็ไม่มีมันจะม่อไงวะ งงกับพวกมันจริงๆ ขึ้นคานตัวเดียวไม่พอจะพาเพื่อนมันขึ้นคานด้วยหรือไง

Flyingsheep
27th December 2011, 22:14
เดินไปบอกดิ่ครับ

เราไม่ชอบเทอหรอก เราเป็นเกย์แบบ ไอ2 คนนั้นอ่ะ

[Mz]_Zero
27th December 2011, 22:23
บอกไป ถึง Gu จะหน้าม่อ Gu ก็ไม่ได้ ล่อ You นิ

555+นี้คิอการสวนกลับอย่างรุนแรง ละจะบังเกิด มาม่า หอมอร่อย:pleasantry

lip2549
27th December 2011, 22:25
ใครด่าไรมาเราอย่าสนใจทำให้คนที่เราคุยด้วยมีความสุขเป็นพอ -.-

donal
27th December 2011, 23:24
เดินไปบอกดิ่ครับ

เราไม่ชอบเทอหรอก เราเป็นเกย์แบบ ไอ2 คนนั้นอ่ะ

..เกย์..แบบไอ 2 คนนั้น :eek: Yaranaika -..-

_Zero;652521']บอกไป ถึง Gu จะหน้าม่อ Gu ก็ไม่ได้ ล่อ You นิ

555+นี้คิอการสวนกลับอย่างรุนแรง ละจะบังเกิด มาม่า หอมอร่อย:pleasantry

ท่านจอมยุทธได้บอกไบ้อะไรไว้หนอข้าน้อยเสี่ยวเอ้อไม่เข้าใจ มาม่าหอมอร่อย? อาจจะหมายถึง มาม่า 2 ห่อ กอนตายก็ได้ ฮ่าๆ