PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเคล็ดลับงอตัวมั้ยครับ

exion1
27th December 2011, 20:44
ผมได้นิดเดียวเอง:sweat :blush

kingcesar
29th December 2011, 22:05
ยืดเส้นบ่อยๆครับ ฝึกกายกรรมกายบริหารบ่อยๆทุกวันๆ เช่นพวกท่านอนพับขา แล้วยืดแขนไปข้างหลัง ฯลฯ แล้วมันจะได้เองครับ

ถ้ามีไรสงสัยก็ปรึกษาผมได้นะครับเรื่องนี้

peak5306
29th December 2011, 22:13
ยืดเส้นบ่อยๆครับ ฝึกกายกรรมกายบริหารบ่อยๆทุกวันๆ เช่นพวกท่านอนพับขา แล้วยืดแขนไปข้างหลัง ฯลฯ แล้วมันจะได้เองครับ

ถ้ามีไรสงสัยก็ปรึกษาผมได้นะครับเรื่องนี้

เสริมให้นิดนึงครับ

*ถ้าจะทำอะไรพวกนี้ ให้วอมร่างกายก่อนนะครับ

ไม่งั้นตะคริวกินแน่ๆ และมันจะช่วยให้งอตัวได้มากขึ้นครับ

อย่างน้อย 30 นาที :D