PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : การติดตั้งธีมเป็นอันตรายต่อวินโดว์มั้ยครับ

tatchit
28th December 2011, 12:22
คือว่าผมอยากจะติดตั้งธีม เหมือน mac อ่ะครับแล้วทีนี่ผมกลัวว่าติดตั้งไปแล้ววินโดว์จะ error
ผมใช้ win7 แบบ32 bit ครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

kidsylenser
28th December 2011, 12:30
ไม่ครับ แต่จะมีปัญหาเรื่อง แลค นิดหน่อยถ้าเครื่อง ram น้อย

CrYzTeX
28th December 2011, 12:50
ถ้าไม่ได้ใช้ theme ที่...แบบว่า ดูในตัวอย่างแล้วมัน 'อลังการ' เกินเหตุ อันนี้ก็ไม่แนะนำให้ใช้ครับ เพราะมันเป็น system ใหม่หมดเลย บาง theme มันก็ไม่มี backup ให้ด้วย

ถ้าอยากใช้แบบเก่าก็ต้อง repair windows ใหม่อย่างเดียว

tatchit
28th December 2011, 14:31
ครับ ๆตอนแรกที่ผมลงธีมอ่ะครับพอปิดเครื่องแล้วเปิดเครื่องใหม่ไฟล์ธีมมัน error เฉยเลย เลยต้องลงวินโดว์ใหม่อ่ะครับ
ผมเลยลังเลใจ อยากจะลงแต่ก็กลัวจะพังอีก