PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ProShow Producer ผมเซฟไฟล์แล้วแต่มีปัญหาครับช่วยที TT

zeedalone
29th December 2011, 14:58
พอดีลองทำเพราะมันจะถึงปีใหม่แล้ว แต่ดันมีปัญหาือว่า

ผมทำแล้วแล้วเซฟแต่พอลองเล่นในคอมดูมันค้างๆงะครับ บ้างครั้งก็หยุดไปแวบหนึ่งบ้างครับก็ภาพกระตุกงะครับ ผมลองเซฟหลายๆแบบแล้วแต่ทำไม่เป็นเลย

เพราะหากไปปรับมันมากๆ ภาพมันไม่สวยงะครับ TT ใครเคยใช้บอกทีครับ

แรม ผมก็ 2GB (ตัวแรมมันบอกงี้นะ แต่ดูในเครื่องขึ้นแค่ 1.87เอง - -) 2.89 GHz รบกวนหน่อยนะครับ