PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรเเกรมลบ Virus .exe หรือพวก Newfolderหน่อย ครับ ด่วนจิงๆคับ!!!

peethelion
30th December 2011, 02:09
คือเเบบ USB ผมโดนไวรัส พวกนี้อ่ะครับ เเต่ ไม่อยากเเสกน เพราะในUSB ผมมีโปรเเกรม พร้อมพวกCrack-Patch อ่ะครับ เเต่ อยากลบไวรัส พวก .exe หรือ ชื่อ folder ที่มันซ้ำกันใน folder ทุกๆfolder อ่ะครับ หรือ ไครมี วีธีลบ โดยไม่ใช้ โปรเเกรมก็บอกมาหน่อย นะครับ ขอบ คุณคร๊าบบบ

Xenu
31st December 2011, 13:15
ใช้อันนี้เลยครับ Unhidden V.3
วิธีใช้
1.โหลดเสร็จเอาไปใส่ไว้ใน usb ที่ติดไวรัส
2.เปิดโปรแกรม Unhidden V.3 แล้วพิมพ์ ชื่อ Drive ของ USB เช่น :I แล้ว enter
3.รอมันสแกนถ้ามันถามไรพิม y แล้ว enter
4.ทำแบบนี้ สัก 3 รอบ น่าจะได้ละนะ

ลิ้งค์โหลดตรงนี้ครับ

http://www.mediafire.com/?or5h27m2063ymvy

ผมเคยทดลองกับ USB ของผมแล้วแก้ได้ 100% ครับ

peethelion
1st January 2012, 01:54
จะลองเอาไปไช้ นะครับ ขอบคุณ ล่วงหน้าครับเเล้ว จะกลับมาบอก

peethelion
1st January 2012, 02:03
ไม่หายอ่ะ ครับ... ทำไง ดี ครับ

Tz_Icer
1st January 2012, 05:17
ความจริง Anti Virus มันสามารถเลือกลบได้หนิครับ ??

ความตจริงถ้าติดไวรัสประเภทนี้ไปแล้ว จริงๆก็ควรทำใจฟอร์แมทไปดีกว่านะครับ
พวกไฟล์แครกมันยังหาใหม่ได้ แต่ถ้าไวรัสติดคอมไปด้วยงานนี้ได้ลงวินโดว์ใหม่แน่ๆนะครับ