PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอวิธีเล่น battle field 2 ผ่านฮามาชิทีครับ !

Cantaloupe
30th December 2011, 13:03
สวัสดีครับ วันนี้ขอรบกวนวิธีเล่น battle field 2 ผ่าน Hamachi หน่อยครับ

ซึ่งตัวเกมไม่ใช่ตัวเกมแท้น่ะครับ คืออยากจะเล่นกับเพื่อนน่ะครับ บ้านมันอยู่ไกล

เลยอยากรู้ว่ามีวิธีเล่นผ่าน Hamachi ไหมครับ? หรือมีวิธีอื่นๆไหมครับ?

ขอบคุณล่วงหน้าครับ :thank

RapG-unit
30th December 2011, 13:14
รู้สึกว่ามัน online ได้เลยไม่ใช่เหรอครับ แบบไม่ต้องใช้ Hamachi เห็นพี่ในร้านเกมมันโหลดมาแล้วเล่นออนไลเลย

RES_PAUL
30th December 2011, 13:33
เปิดห้อง hamachi แล้วเข้าผ่าน lan เล่นได้เลยไม่ต้องทำอะไรทั้งสิ้นแต่ ต้องเวอร์ชั่นเดียวกัน อ้อตอนจอยต้องบอก IP กันเองน่ะว่าห้อง IP ไร

จัดแท้เลยดีกว่าแนะนำไปโหลดม๊อด PR มาเล่นกับผมสิฝรั่งเล่นเยอะแยะมันมาก