PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนหน่อยครับ เกม Darksiders ปรับมุมกล้องอย่างไง

thamar
20th July 2011, 22:44
คือผมเข้าเล่นเกมแล้วแต่ว่า มันมองแต่ฟ้าอะครับ บางทีผมก็ลองไปปรับตรงออฟชั่นมันก็เปลี่ยนมาเป็นมองดินแทน งง มากอ่า รบกวนทีครับ

PipeRed7
21st July 2011, 00:18
กด default เลยครับ ถ้าไม่ได้ ก็ บัค มัีงนะ ^^ ผมเล่นละก็เซงเหมือนกันครับ

เล่นไปได้ไกลเลยอะ อยู่ดีๆ เซฟแล้ว
เล่นครั้งต่อมา เข้าเซฟไม่ได้ พอเริ่มเล่นใหม่ แล้วเซฟ พอออก แล้วเข้ามาเล่นใหม่ ก็เด้ง ลบเกมเลยจร้า ไม่แคร์ ^^

flipteam
21st July 2011, 01:58
โหลดโปรแกรมxinput มาปรับค่าให้จอยเกมใช้ได้อ่ะ
และก้ใช้จอยเล่นผมทำแบบนั้นล่ะ