PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอาของขวัญให้แฟนที่ไหนดีครับ?

Kooh
31st December 2011, 15:27
คือวันนี้ผมไปซื้อของขวัญให้แฟน ผมก็ซื้อของที่แฟนชอบมากที่สุดมาแล้วก็ห่อเรียบ100ละครับ ตอนนี้ผมคิดว่าเอาให้ที่ไหนเซอร์ไพรส์ที่สุดอ่ะครับ ตอนนี้อยู่ที่บ้าน นัดเอาให้ดีหรือบนรถรับส่งไป รร ดีครับเพราะว่ารถรับส่งไป รร ผ่านร้านกิ๊พช๊อบ (พอดีของขวัญมีที่ร้าน) หรือว่านัดเอาให้ดี หรือใครมีข้อเสนออย่างอื่นก็ว่ามาเลยครับ :cool:

Jizsy
31st December 2011, 16:00
ที่ไหนไม่สำคัญหรอก
เอาไปให้หน้าบ้านเลยเคาท์ดาวพอดี :kiss

Phenomenom555
1st January 2012, 03:04
ถ้าเอาแบบธรรมดาก็ให้ปกติเลยครับ แต่ถ้าอยากได้แบบเซอร์ไพรซ์หน่อยก็ต้องให้เค้าหยิบเจอเอง

เหมือนวางไว้ในที่ที่คิดว่าเค้าต้องเห็นหรือต้องหยิบขึ้นมาแน่ๆ ประมาณนี้ครับ:p

tentaethaibio
1st January 2012, 20:43
เค้าว่างตอนไหนก็ไปให้เลยครับ

Veeliving
1st January 2012, 22:12
ให้ที่ไหนไม่สำคัญ อยู่ที่ให้ด้วยใจครับ

stang19612
1st January 2012, 23:50
เหมือนกันเลยครับแต่ของผมยังไม่ถึงวันเกิด ผมคิดเอาไว้ล่วงหน้าว่า จะเอาไปให้ตอนเที่ยงตอนที่เธอลงไปกินข้าวและกระเป๋าเธออยู่บนห้องพอถึงเวลาพักเที่ยงก้เอาของไปใส่ไว้ในกระเป๋าเธอ พอเธอกินข้าวเสร็จขึ้นมาเรียนเปิดกระเป๋าก้คงเจอเองอ่ะครับ
ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ

bigspy77
2nd January 2012, 00:15
เอาไปให้บนเตียงครับ

ล้อเล่นครับ ^^ ให้ที่บ้านแฟนคุณนั้นแหละครับดีที่สุดครับแล้วไปทำความรู้จักพ่อแม่แฟนคุณด้วยน่ะ คุณอย่าลืมบอกพ่อแม่แฟนคุณด้วย ขอเป็นลูกสะไภ้ด้วยหล่ะ

Kooh
2nd January 2012, 11:36
ผมเอาให้แล้วคับพอดีแฟนไปกินเลี้ยงบ้านเพื่อนหญิงน้า หลาย ๆ คน พอผมไปถึงผมเอาของขวัญวางตรงข้างรั้วแล้วโทรบอกให้เธอออกมานอกบ้าน พร้อมกับแผ่นโน๊ตที่สำคัญมากชิ้นเล็กๆ แล้วแฟนผมก็ประหลาดใจมากพอกลับมาบ้านก็บอกว่าดีใจมากเลย รักที่สุด ผมเห็นเธอดีใจผมก็สบายใจมากๆแล้วครับ ขอบคุณทุกโพสครับ :bye (พอดีว่าพ่อแม่รู้จักกัน แต่ไม่รู้ว่าลูกตัวเองเป็นแฟนกันงิ)