PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องนี้มันเกิดขึ้นนานมาแล้ว น้อง X อวบขาวของผมเจอกิ๊กใหม่คิดว่าดีลองคบไปที่ไหนได้กลับเสียคนรักดีๆตามไปอีกหลายคน

Rachen
21st July 2011, 01:28
คือว่าผมอยากจะเล่นไอ้เจ้า crysis2 ก็ไปซื้อมา(อยากจะตามกระแสนั่นแหละเห็นเขาพูดกันในเว็บว่าภาพสวยมากๆๆๆๆๆ)โดยไม่ได้ติดตามข่าวสาร
ก็เลยไม่รู้ว่าโรคร้ายที่ติดมากับตัวของมันนั้นส่งผลให้เกิดโรคระบาดในหมู่แผ่นผีที่บ้านผม ที่แน่ๆตอนนี้ที่ตายไปแล้วก็มี call of duty สองภาค และอีกหลายๆเกมส์
ที่กำลังดังในสมัยน้ัน ล่าสุด ก็เป็นสมาชิกสำคัญอีกท่านหนึ่ง ที่ได้จากผมไป......นั่นก็คือท่าน resident evil5 :eek::eek::eek:
ไม่น่าเลย
ตอนนี้นะเล่นเกมส์ไปเสียวไป :sweat:sweat:sweat

Dead Pepper
21st July 2011, 21:36
ถ้าอยากจะกลับมาเล่นใหม่ก็ยกไปให้ร้านเค้า up เป็น LT 1.9 ค่ะ ค่าใช้จ่าย 300 - 500 บาท ติดตามข่าวดี ๆ นะจ๊ะเพราะช่วงนี้ Microsoft ปล่อยบอร์ดตัวใหม่มาอีกแล้ว แผ่นที่จะออกมาอาจต้องเล่นกับบอร์ดใหม่เท่านั้นและบางทีจะมี FW ติดกับตัวเกมส์มาด้วย เหมือนอย่างกรณีที่คุณเจอในเกมส์ crysis2 นี่แหละค่ะ ถ้าเพลออัพโดยไม่รู้เรื่องมาก่อนก็อาจจะกลับมาเป็นอาการเดิมได้อีกนะจ๊ะ