PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีครับ มีปัญหาเกี่ยวกับไมล์ตั้งโต๊ะ ครับมีรายละเอียดด้านใน(ด่วน!!!มากๆๆ)

kornkit46
31st December 2011, 23:10
คือพอดีผมเพิ่งไปซื้อ ไมล์โครโฟนตั้งโต๊ะมาน่ะครับก่ะว่าจะเอามาคุยกับเพื่อนใน skype ใน facebook แต่เพื่อนบอกว่าไม่ได้ยินเสียงผมน่ะครับ
ผมจะแก้ปัญหายังไงดีครับ
แล้วคอมที่ใช้ก็คือ notebook toshiba Satellite L510
Window 7 64 bit
ผมลองหาตัวปรับ ไมล์แล้วหาไม่เจออ่ะครับ
หรือว่าผมต้องไปโหลด driver มาตั้งเองหรือเปล่า
ได้โปรด ช่วยด้วย!!

kornkit46
1st January 2012, 01:33
ช่วยทีครับผมซื้อมาเมื่อเย็นนี้น่ะครับ แล้วมันใช้ไม่ได้ครับ