PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถาม ชื่อหนังหน่อยครับ จำชื่อเรื่องไม่ได้้

samagusad
1st January 2012, 14:52
จำเรื่องไม่ได้ครับดูตั้งแต่เด็กๆแล้ว ตอนนี้ อายุ20 แล้ว ประมาณ 15ปีที่แล้ว ที่ดู จำได้ว่าน่าจะดูใน VDO

เนื้อเรื่องจำได้ว่า ซอมบี้ หรือผีดิบ ออกมาจากโทรทัศน์เครื่องเล็กๆ แค่นั้น

ไม่ใช่เรื่อง the ring นะครับ

Low-Techz
1st January 2012, 17:41
เรื่องนี้ผมก็เคยดูครับ ที่ซอมบี้ออกมาจากทีวี ที่อยู่ในกระท่อมกลางป่าใช้มั้ย ซอมบี้มันจะมีผิวสีฟ้าๆใช่มั้ยครับ
แต่มันนานมากตั้งแต่สมัยยังเป็นม้วน VDO เลยจำไม่ได้จริงๆ ว่าชื่อเรื่องอะไรครับ

aa12
1st January 2012, 21:06
ซอมบี้ตัวสีฟ้าๆ...ที่เด็กนอนอยู่แล้วมันก็โผล่มา แล้วเด็กคนนั้นก็เป็นเพื่อนกับซอมบี้ใช่รึเปล่าครับ