PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คือช่วยจัดให้ซักใบทีครับ ( bossjibjib )

RES_PAUL
1st January 2012, 15:26
คือเห็นมันเกินไปแล้วอ่ะครับออนทีไรไล่ปั๊มลูกเดียว ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ คือมันจะน่าเกลียดไปไหนหลายกระทู้มาก

คืออยากจะถามว่าใส่ถ่านมากี่ก้อนถึงพิมพ์ได้แค่นี้ ? มันน่าเกลียด! ถ้าเจ้าตัวมาเห็นก็ปรับปรุงตัวซะน่ะอย่าทำตัวน่าเกลียดพิมพ์เป็นอยู่แค่นั้นหรือ ?

หรือ >>ผมเสือกเรื่องชาวบ้าน ? ล่ะนี่<<

untimate
1st January 2012, 18:30
Pm ไปหาผู้ดูแลบอร์ดก็ได้ครับไม่ต้อง โพสต์กระทู้

Rukawa
1st January 2012, 20:20
กดแจ้งลบเอา