PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ GTA IV

sarifboy
1st January 2012, 17:22
ผมจะติดตั้ง First Person Mod v1.1 แต่ของผมเป็น v1.0 ผม แทต ไม่เป็น และ ก็ลงโหมด ไม่เป็น ช่วยสอนผมหน่อยนะครับ ขอลิงค์โหลด v1.1 ด้วยนะครับ
ช่วยบอกหน่อยว่าจะต้องทำยังไงบ้างจะขอบคุณอย่างแรงครับ Pleace

boysakoa
1st January 2012, 17:45
ต้องหา asi loader ตามเวอชั่นตัวเกมส์มาก่อนครับ แล้วก๊อบลงฟอเดอร์เกม จากนั้นก็เอาไฟล์ Fps.asi ไปวางในฟอเดอร์เกมส์ แล้วเข้าเกมส์ จากนั้นกด v 2 ครั้งก็เป็น FPS ละครับ

sarifboy
1st January 2012, 17:50
ต้องหา asi loader ตามเวอชั่นตัวเกมส์มาก่อนครับ แล้วก๊อบลงฟอเดอร์เกม จากนั้นก็เอาไฟล์ Fps.asi ไปวางในฟอเดอร์เกมส์ แล้วเข้าเกมส์ จากนั้นกด v 2 ครั้งก็เป็น FPS ละครับ
คุณพระคุณอย่างแรงส์ครับ