PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ psp3000

rutsayam
1st January 2012, 18:54
คือผมต่อสาย usb เข้ากับคอม แล้วเอาวิดิโอลงเมมของพีเอสพี แต่พอผมจะลองเปิดดูมันกลับไม่มีวิดิโอที่ผมเอาลงไว้ พอผมปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่มันกลับมองไม่เห็นเมม ทำให้ไม่สามารถเล่นเกมได้ มันบอกให้ ฟอแมตเมม อย่างเดียวเลย ทำไงดีครับ

guidekub
1st January 2012, 18:56
เมมอาจจะเต็มครับ (มั้ง) ก็เอาพวกข้อมูลต่างๆ Back up ลงคอมแล้วก็ฟอแมตไปเลยครับ แล้วก็เอาข้อมูลมาลงใหม่ ครับ ^^

rutsayam
1st January 2012, 18:59
ผมลืมบอกอีกว่า พอลองต่อเข้าคอมอีกรอบเข้าเมมไม่ได้ มันก็บอกให้ฟอแมต อย่างเดียวเลย