PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องติดแฟน

teerachai212
2nd January 2012, 08:22
พวกคุณคิดว่าดีไหม ผมติดแฟนมากอะคับ แบบ อยากเจอหน้า อยากคุย

แล้วรุสึกเหมือนแฟนผมเค้ารำคานอะคับ ช่วยออกความเห็นหน่อยคับ

assasinas
2nd January 2012, 08:46
หาอะไรทำดูคับ ห่างๆกันบ้าง เริ่มแรกอาจเปนแบบนี้ หลังๆจะชินคับ ทำมะดาของผู้ชาย

ballba
2nd January 2012, 12:15
ถ้าเจอคนที่รู้สึกเหมือนเราเขาจะไม่รำคาญเลยครับ อย่างเมียเก่าผม ไปไหนไม่ได้อ่ะ อยู่ด้วยกันตลอด

เหมือนอยู่ในคุก แต่ก็สุขคนละแบบ

แต่ถ้าแฟนรำคาญนะครับ ก็อย่างที่เรปบนว่า แล้วก็หาไปกับเพื่อนบ้างก็ได้ครับ

แต่โดยส่วนตัว ผมจะเป็นคนประเภทที่ว่า ไม่ชอบไปไหนกับเพื่อน ไม่หาอะไรทำ

อยากอยู่แต่แค่กับเมีย มันก็สุขใจแล้วครับ

Famous
2nd January 2012, 12:21
ไม่ดีแน่นอน เวลาทะเลาะกันผมมั่นใจคุณจะเป็นคนที่คิดมาก ผมก่ติดนะแรกๆหลังๆผมต้องยอมให้มีช่องว่างปล่อยวางไม่งั้น ถ้าเกิดเลิกกันเจบแน่

CanDiiZ
2nd January 2012, 12:28
ถ้ายังเป็นแบบนั้นต่อไปไม่นานก็จบ

ถ้าได้ออกอาการรำคาญแล้ว ก็เหลือแค่หาจังหวะไป

pmpor
2nd January 2012, 12:34
ผมก็ติดนะครับ ชอบหยอก เล่นด้วยกันประจำ ตบตีกันบ้าง :sweat

แต่ก้ไปหาไรทำมั่งก็ดีนะคับ เช่นพาเค้าไปเที่ยว พาไปกินข้าว ดูหนัง ขับรถชมเมือง โอ๊ยยย สารพัดคับ !

"บางคนรักกันแทบตาย สุดท้ายก็เลิกกัน
บางคนทะเลาะกันทุกวัน แต่อยู่ด้วยกันไปจนตาย"

Ciaza
2nd January 2012, 18:25
ผมว่าเป็นการดีนะ ทำให้เค้ารู้สึกว่า เราไม่มีทางไปนอกใจแน่นอน

แต่ ถ้าในความคิดผมนะ ควรให้เวลาส่วนตัวเค้ามั่งจะดีกว่า อย่างว่าแหละ หึงหวงให้มี ขอบเขตจำกัดนั่นดีที่สุดแล้วครับ

assaultsin
2nd January 2012, 19:11
ลอง ถามดู รักผมมั้ย ต่อหน้า ด้วย