PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาถามทุกท่านว่า บอร์ดนี้จริงๆ เขาห้ามเอาลิงค์หนังมาลงไม่ใช่เหรอครับ ???

enakin
2nd January 2012, 11:27
มันก็แปะเป็นกฏอยู่ที่ข้างหน้าแล้วไม่ใช่เหรอครับ แล้วทำไมยังจะนำมาลงอีก ไอ้ลิงค์ละแผ่นๆ นั้นน่ะ อ่านบ้างซิครับ เขาทำมาให้คนหนังคุยกันกับข่าวสารภาพยนตร์ ถ้าจะทำแบบนี้แหกกฎแบบนี้ ไปที่อื่นครับ ยังมีเว็บที่พร้อมจะรับคุณอยู่ พวกเว็บที่มีห้องโหลดหนังโดยเฉพาะครับ ขอแนะนำ

enakin
2nd January 2012, 11:28
ปกติเอาแต่ข่าวหนังมาลง แต่เห็นบ่อยแล้ว ถ้าลบกระทู้นั้นได้ คงทำไปแล้ว

ผู้ตรวจสอบ
2nd January 2012, 17:22
ทำไมเขาถึงไม่ทำให้มีการโหลดหนังอ่ะ

niorzazaza
2nd January 2012, 18:23
มันเป็นการละเมิดลิขสิทธิ์ไงครับ

SpeeDSperM
2nd January 2012, 18:28
จริงๆถ้าให้คนที่ดูแลหมวดนี้จัดการได้ก็น่าจะ แบน ไปเลยนะครับเพราะเขาก็ไม่โพสอะไรเลยนอกจากลิ้งค์โหลดแปลว่าตั้งใจมาอย่างนี้อยู่แล้ว