PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาในการสั่งเกมส์ผ่าน Steam ครับช่วยที

pipond555
2nd January 2012, 14:52
ผมกดเข้าล็อกอินผ่าน Steam ว่าจะเข้าไปสั่งเกมส์ Serious Sam 3 BFE พอเข้าไปมันให้กรอกวัน เดือน ปี เกิด ตอนนั้นรีบมาเผลอไปกด OK พอดียังไม่ได้ตั้งมันยังเป็น 1/01/2012 กดโอเคปุ้ปรู้สึกว่าอายุยังไม่ถึงมันเลยบอกว่า คุณไม่ได้รับอณุญาติให้เข้าหน้านี้ ผมหาทางแก้วันเดือนปีเกิดยังไงก็ไม่เจอไม่รู้จะทำยังไง ผมอยากรู้ว่ามันแก้ได้ไหมครับ หรือผมควรจะไปสั่งผ่าน Zest ดี :confused: ตัวไหนมันถูกกว่ากันอ่ะครับ :eek:

boomman
2nd January 2012, 15:06
ล็อกเอาออกจาก Steam แล้วเข้าใหม่ครับ
ถ้าไม่ได้ก็รีสตาร์ทคอมใหม่ แล้วค่อยเข้า Steam ใหม่ครับ

pipond555
2nd January 2012, 16:14
ล็อกเอาออกจาก Steam แล้วเข้าใหม่ครับ
ถ้าไม่ได้ก็รีสตาร์ทคอมใหม่ แล้วค่อยเข้า Steam ใหม่ครับ

ขอบคุณมากเลยครับ