PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทอม.. สิ่งมีชีวิตที่ไม่ควรอุบัติขึ้น..

Type-7442
2nd January 2012, 22:43
เมื่อก่อนผมโคตรเกลียดทอมเลย

ผมยอมรับเลย ผมไม่ได้เกลียดทอมเพราะ มันแย่งผู้หญิงนะึครับ ไม่ใ่ช่เลย
แต่ผมไม่ชอบพวก**** คือ เป็นผู้หญิง อย่า้เห่อมาเป็นผู้ชายได้มั้ยวะ ? ยังไงพวกมิงก็อ่อนแอ เพราะพวกมิงคือ ญ ! ปกป้องแฟนมิงไม่ได้หรอกถ้าเิกิดไรขึ้นจริงๆ
แล้วทำตัวห้าวไงครับส่วนใหญ่ พยายามทำตัวเหมือนผู้ชาย มาจงมาจีบสาวคิดว่าเท่ คิดว่าข้าคือชายสุดเฟี้ยวเงาะ

ตอนนั้นผมขึ้นรถเมของผมปรกติ แฟนมันขึ้นรถเมพร้อมผม ซึ่งผมคิดเรื่องอื่นอยู่ ไม่ได้สนแฟน****ด้วยซ้ำ แฟนมันก็หน้าตาไม่ได้สวยอะไรเลย
ัมันเอามือมาคั่นระหว่างกลางครับ ทำเบียดๆผมออกไป ผมก็งงๆ - -a เหอๆ ไม่ชอบเลยว่ะ น่าสมเพช

ลึกๆพวกมิงก็คือ ญ ลองเจอท่อนเอ็นเปลี่ยนคนดิ กลับเป็นหญิงหมด ทอมเท่ๆ ได้ข่าวท้องป่องหลายคนละนิ
นิ้วมือมันเย็นว่ะ สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก ขี้กาก พวกนี้****น่าจับไปให้ วินมอไซ รุมโทรม เอาให้หายทอมไปเลย
เวลาพวกมิงอยู่ด้วยันสองคน ไงๆมิงก็ ญ กับ ญ ก็ได้แค่ ฉิ่งฉาบทัวร์

.. แต่ตอนนี้ ผมเฉยๆ คือเฉยๆนะ ไม่อะไรแล้ว เค้าก็ึคนเหมือนกัน เค้าเป็นคนดีในสังคมก็โอเคครับ :p

peetdekza
2nd January 2012, 22:46
งงครับ ตกลงจะเกลียดหรือไม่เกลียดเนี่ย อ่านชื่อทู้แล้วงง

Ciaza
2nd January 2012, 22:50
Tom คือ ไอตัวที่ไล่จับ Jerrry ปะ

ล้อเล่นๆครับ
ทอมส่วนใหญ่เกิดจาก การโดนอกหักของผู้ชาย แล้วมีความคิดว่าไม่อยากให้เกิดขึ้นกับผู้หญิงคนอื่นๆที่เป็นเพื่อนรักด้วย
หลังจากนั้นมาทอมเลยไม่ค่อยไว้ใจพวกผู้ชาย ครับ ผมเคยมีเพื่อนเป็นทอมแหละ แต่ไม่ได้ร้ายขนาดนั้น มันก็คนนะครับ

Veeliving
2nd January 2012, 22:51
เหมือนกับ จขกท. เลย ไม่ได้อะไรกับมันหรอกครับ แต่หมั่นไส้อ่ะ = =
พวกทำเป็นห้าว เห็นแล้วผมชวนตีก็ทำกลัวอ่ะ แล้วคนอื่นก็มองว่าผมรังแกคนอ่อนแอ :(
กีฬาก็เล่นไม่เก่ง หาว่าเล่นแรง ก็บอลมันเล่นงี้นี่หว่า - -'

คิดแล้วเครียดกับมันเลย = =

Durex52
2nd January 2012, 22:52
ถ้า คุณ มั่นใจ ว่าคุณ เพียบพร้อมแล้ว ยังไง ซะ ผู้หญิงก็ึืคือผู้หญิงครับ เกิดมาคู่กับ ผู้ชาย จะไปสนใจทำไม หรืออิจฉา ทอม หรอครับ เพราะผู้หญิงเกิดมาให้ผู้ชายดูแลนะถูกต้องแล้วครับสักวันนึงเมื่อโตแล้วเค้าก็จะเปลี่ยนความคิดเอง พวกทอมดี้ ตามกระแส ผมก็เห็นเยอะครับ รักกันจริงจังก็มี ผมว่ามันไร้สาระมาก .. ถ้าเราดูดี นิสัยดี การงานดี การเงินดี อบอุ่น เพอร์เฟคแล้ว .. ก็ไม่มีอะไร ต้องเกลียดต้องกลัวครับ เพราะถึงไม่มีทอม คุณยังไม่มั่นใจในตัวเอง ยังคิดว่าตัวเองห่วยอยู่ ผู้หญิงก็คงไม่สนใจคุณอยู่ดี

Gu Pai!
2nd January 2012, 22:54
จ.ข.ก.ท. เอาใจผมไปเลย!!!! !!!LIKE!!! สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก

ผมโครตๆๆ เกลียดทอม

bobov4
2nd January 2012, 22:55
เออผมก็ด้วย ผู้หญิงเขาคบทอมเพราะอยากเห็นผู้ชายเจ็บปวดครับ สังเกตสิ มันจะสวีทเฉพาะต่อหน้าสาธารณะชน อยู่กัน2ต่อ2 ก็ปรึกษาเรื่องประจำเดือนกัน - -

pommagebtang
2nd January 2012, 22:57
คิดเหมือนกัน ไอพวกทอมที่ชอบทำเห่อผมไม่ชอบเลย

Netzakub
2nd January 2012, 22:57
ทอมเป็นเพศที่เสี้ยนที่สุดในโลก ตลอดเวลา20ปี ได้ทอมมา2คน ****หื่นได้ใจมากก -.-

Type-7442
2nd January 2012, 22:58
ถ้า คุณ มั่นใจ ว่าคุณ เพียบพร้อมแล้ว ยังไง ซะ ผู้หญิงก็ึืคือผู้หญิงครับ เกิดมาคู่กับ ผู้ชาย จะไปสนใจทำไม หรืออิจฉา ทอม หรอครับ เพราะผู้หญิงเกิดมาให้ผู้ชายดูแลนะถูกต้องแล้วครับสักวันนึงเมื่อโตแล้วเค้าก็จะเปลี่ยนความคิดเอง พวกทอมดี้ ตามกระแส ผมก็เห็นเยอะครับ รักกันจริงจังก็มี ผมว่ามันไร้สาระมาก .. ถ้าเราดูดี นิสัยดี การงานดี การเงินดี อบอุ่น เพอร์เฟคแล้ว .. ก็ไม่มีอะไร ต้องเกลียดต้องกลัวครับ เพราะถึงไม่มีทอม คุณยังไม่มั่นใจในตัวเอง ยังคิดว่าตัวเองห่วยอยู่ ผู้หญิงก็คงไม่สนใจคุณอยู่ดี

เห้ยๆ ผมไม่ใช่ไม่มั่นใจในตัวเอง ผมหล่อและดีพอ ผมสามารถจีบผู้หญิงได้และจีบเป็น ตั้งแต่ ม1 ถึง ตอนนี้ ม5 มีผู้หญิงมาชอบก่อนผมรวมทั้งหมด 6 คน
อีกอย่าง ตอนนี้ช่วงนี้ผมยังไม่ค่อยสนใจเรื่องพวกนี้เื่ท่าไหร่ เรื่องผู้หญิงผมก็ผ่านมาแล้ว แฟนก็เึคยมีแล้ว ตอนนี้อยู่กะเพื่อนเยอะๆ

ASSASSIN S
2nd January 2012, 23:00

ผมยอมรับเลย ผมไม่ได้เกลียดทอมเพราะ มันแย่งผู้หญิงนะึครับ ไม่ใ่ช่เลย
แต่ผมไม่ชอบพวก**** คือ เป็นผู้หญิง อย่า้เห่อมาเป็นผู้ชายได้มั้ยวะ ? ยังไงพวกมิงก็อ่อนแอ เพราะพวกมิงคือ ญ ! ปกป้องแฟนมิงไม่ได้หรอกถ้าเิกิดไรขึ้นจริงๆ
แล้วทำตัวห้าวไงครับส่วนใหญ่ พยายามทำตัวเหมือนผู้ชาย มาจงมาจีบสาวคิดว่าเท่ คิดว่าข้าคือชายสุดเฟี้ยวเงาะ

ตอนนั้นผมขึ้นรถเมของผมปรกติ แฟนมันขึ้นรถเมพร้อมผม ซึ่งผมคิดเรื่องอื่นอยู่ ไม่ได้สนแฟน****ด้วยซ้ำ แฟนมันก็หน้าตาไม่ได้สวยอะไรเลย
ัมันเอามือมาคั่นระหว่างกลางครับ ทำเบียดๆผมออกไป ผมก็งงๆ - -a เหอๆ ไม่ชอบเลยว่ะ น่าสมเพช

ลึกๆพวกมิงก็คือ ญ ลองเจอท่อนเอ็นเปลี่ยนคนดิ กลับเป็นหญิงหมด ทอมเท่ๆ ได้ข่าวท้องป่องหลายคนละนิ
นิ้วมือมันเย็นว่ะ สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก ขี้กาก พวกนี้****น่าจับไปให้ วินมอไซ รุมโทรม เอาให้หายทอมไปเลย
เวลาพวกมิงอยู่ด้วยันสองคน ไงๆมิงก็ ญ กับ ญ ก็ได้แค่ ฉิ่งฉาบทัวร์

.. แต่ตอนนี้ ผมเฉยๆ คือเฉยๆนะ ไม่อะไรแล้ว เค้าก็ึคนเหมือนกัน เค้าเป็นคนดีในสังคมก็โอเคครับ :p

เออคือว่านะครับถ้าผมไม่อ่านผิดหรือผมตาฝาดละก็คุณบอกว่า หน้าสมเพช หรอสมตรงใหนอะ

ปล.แฟนผมเคยเป็นทอมมาก่อนเหอะๆ

007: BloodStone
2nd January 2012, 23:01
ผมก็ไม่ชอบน่ะ ผมเลิกกับแฟนก็เพราะแฟนมีกิ๊กเป็นทอม

Gu Pai!
จ.ข.ก.ท. เอาใจผมไปเลย!!!! !!!LIKE!!! สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก

ถ้าผมขอเอา เรื่องนี้ไปโพสต์ใน fb จะโดนลุมด่าไหมเนี้ย!! = =" อ่านแล้วอยากแชร์

:: อ้าว!! จะกด แก้ไข กันไปกด ตอบกลับ = ="

pmpor
ผมก็เกลียดทอมเข้าไส้!!!

Spermz
ผมคิดว่าทอมแต่ละคนก็มีความคิดของเค้าเองละครับ

รอทอมมาแสดงความเห็นมั่งดีกว่า ชายๆอย่างเราลองฟังเขาบ้างครับ

Tanawat0167
2nd January 2012, 23:02
(จะว่าไงดีอ่ะ ผมก็เคยมีแฟนเป็นทอม เคยมีไรกันแล้ว แต่มันก็ยังชอบเป็นทอมอยู่ดี มันบอกเป็น ผช มันดี ชอบกระทำ ไม่ชอบโดนกระทำ ผมล่ะอึ้งเลยตอนอยู่ล่างมัน) อย่าไปคิดมากคับ เหมือนที่ท่านว่า นิ้วเย็นๆหรือจะมาสู้เอ็นอุ่นๆ

RES_PAUL
2nd January 2012, 23:02
คือๆ เค้ามีแฟนเป็นทอมอ่ะไม่เชิงทอมมันห้าวๆ = =''

speciallah
2nd January 2012, 23:03
ผมก็เป็นอีกคนที่เกลียดทอมเข้าไส้ ****ขี้เก๊กฉิบหน้า****ก็ไม่ได้เหมือนผู้ชายเล้ยส้นตีนอีกต่างหาก เห็นแล้วหมันไส้

ปล.ผมมีเพื่อนคนนึงเป็นทอมเหมือนกันแต่คนนี้มันนิสัยดีไม่เก๊กไม่แอ็ก ดูๆไปจะเหมือนผู้หญิงซะมากกว่า

808080808
2nd January 2012, 23:08
โลกเราช่างยากแท้หยั่งถึงจริงๆมีสิ่งลี้ลับอีกมากมาย

[Mz]_Zero
2nd January 2012, 23:09
เฉยๆ ครับ ไม่ได้เกลียดอะไรในส่วนตัว เพราะก็โดนทอมแย่งแฟนบ่อยก็ปล่อยไปครับ

เดะพอโตไปก็จะรู้ครับว่าการเป็น ทอม มันไม่ได้จบอย่างสวยหรูหรอก

ไอ้ทอมดี้ที่เห็นกันทุกวันนี้ก็หลอก แด_ ตังกันแค่นั้นละครับเชื่อซิ

ทำเท่ไปงั้นลองไม่มีตัง สาวไม่แลหรอก เอาเป็นว่าอย่าไปใส่ใจเลยครับเขาก็คนเราก็คน

ต่างคนต่างอยู่ดีที่สุด ถ้าจะเกลียดทอมนะ ผฒยอมเกลียดกะเทยยังดีกว่า

เฮ้อ ไม่รู้อะไรนักหนา ไม่ว่าจะเรียน มัธยมหรือ มหาลัย มันค่อยตามหลอกหลอนตลอด

Type-7442
2nd January 2012, 23:10
ผมว่าทอมมี 3 ประเภทนะ

ทอมห้าว เป็นแบบไหนก็รู้ๆกันอยู่
ทอมมีระดับ คือเค้าทำตัวปรกติ เพียงแค่ชอบผู้หญิง แล้วก็จีบผู้หญิง
แล้วก็ ทอม ที่วิ่งหนีเจอรี่ย์ ..

Fairy
2nd January 2012, 23:14
ผมก็โคตรจะเกลียดทำเป็นห้าวแค่นั้นที่เค้าไม่ทำอะไรก็เพราะเป็นผู้หญิง แต่ตัวก็เวอร์กว่ากว่าผู้ชายไม่รู้จะกระแดะไปถึงไหน

ตุ้ด กับ กระเทย มันยังดีกว่าทอมเป็นพันๆเท่า........

เกลียดหนักกว่าเก่าเมื่อน้องมันเสือกมาเป็นทอม.......โคตรอยากจะกระทืบมันให้ตาย อีน้องเลว.......!

แรงไปขออภัยเพราะน้องผมมันทำให้แม่ร้องไห้หลายครั้งแล้ว.....

18&Life
2nd January 2012, 23:16
ผมเกรียดทรงผมพวกทอมมากกว่า - -

Hippogriff
2nd January 2012, 23:20
ชอบทอมที่น่ารัก ๆ :inlove

Type-7442
2nd January 2012, 23:21
ชอบทอมที่น่ารัก ๆ :inlove

น่าเอามากๆ

Rchanglyl
2nd January 2012, 23:24
ส่วนตัว ไม่ได้เกลียดหรืออคติทอมหรอก แค่ไม่ชอบอย่างเดียวคือ ผุ้หญิงมันหายากขึ้นทุกวันอยู่แล้ว ยังจะมีทอมมาแย่งผุ้หญิงอีก จะบ้า :sweat

ผมก็มีเพื่อนผุ้หญิงแหละ จีบเขาอยู่ แต่ก็ดั๊นนมีทอมอยู่กลุ่มเดียวกับเพื่อนผม ผมไม่ถามนะ ผมดูอะ รู้เลย จีบแน่ๆ เหอะ

เอาว่ะ !! ชีวิตคือความเสี่ยง ทำให้เต็มที่ ทำให้ดีที่สุดก็พอแล้ว!!!

jeffreyth
2nd January 2012, 23:26
อาเบะตุ๋ยก็เป็นหญิงเเล้ว !

Veeliving
2nd January 2012, 23:27
ผมเกรียดทรงผมพวกทอมมากกว่า - -

อันนี้โคตรเห็นด้วยเลยครับ = =

zerodevice
2nd January 2012, 23:29
ผมก็เกลียด เกลียดมันชอบสำแดงออกในทางที่ศักรินหน่ายจริงๆ

PKbiw
2nd January 2012, 23:30
ทอมหรอ หมั้นไสเหมือนกัน น่ะ ไม่ค่อยชอบเท่าไร

ท่าทอมหน้าตาดีๆ หนิจะไม่ว่าเลย น่ะ

แต่ทอมพวก ม.ต้นหรือไรนี้ดิ

****งงงอ้วนก็อ้วน อะไรก็ไม่รู้ มาจีบเพื่อนผม หมั้นไสน่ะ แต่ไม่ได้เกลียด อ่อและก็ไม่ชอบเฉยๆ

Zean_Neo
2nd January 2012, 23:35
เห็นเข้าเซเว่น คิดว่าไปซื้อถุงยางที่ไหนได้ " ผ้าอนามัย "

Gu Pai!
2nd January 2012, 23:40
เห็นเข้าเซเว่น คิดว่าไปซื้อถุงยางที่ไหนได้ " ผ้าอนามัย "

ก็มันมีแต่นิ้วอ่ะ 5555+

Zean_Neo
2nd January 2012, 23:42
แต่ทอมมันก็ น่า... ไปอีกอย่างนึงนะเอออออ

whitebaa555
2nd January 2012, 23:45
เขา ก็ คน เรา ก็คน

ในสังคมมีคิด อยู่ได้ 2 ทาง

แง่ ดี และ แง่ ร้าย เสมอ

offerre
2nd January 2012, 23:46
จริงนะ ไม่ชอบที่มันห้าวอะ ไม่ชอบเลยเป็น ญ แล้วมาห้าวใส่ทำเก่งทำเท่

แต่ถ้าตุ้ดกระเทยพอทนนะ ถ้าเป็นกระเทยดีๆอะแบบใจดี เล่นด้วยได้อะไรได้

แต่ถ้ากระเทย11รด ก็ไม่ชอบเหมือนกัน แต่ทอมอะถ้าจะดีมันหายากมากเลย

เจอแต่ทอมห้าวๆใส่ คิดว่าจะเป็นทอมแล้วต้องห้าวอย่างเดียวหรือไง ไม่เข้าใจเลย

ทอมอะไม่ต้องห้าวก็ได้ แค่แต่งตัว ช แล้วก็ทำตัวเป็น ช แล้วท่าทาง ชายๆ แล้วพูดจาครับ ฮะ หรืออะไรก็ได้แค่นี้ก็ทอมแล้ว

มาห้าวๆเก้งๆใส่จะทืบให้ ไม่ชอบเลยจริงๆ><

ยืมเพศคนอื่นมาใช้หัดให้เกียรติเพศเขาบ้างไม่ใช่เอาเพศเขาไปทำเสียๆหายๆ

Zean_Neo
2nd January 2012, 23:49

จขกท . โหดอะ ถึงกับต้องเปรียบเทียบ ท่อนเอ็น กับ นิ้ว เลยอะ

CanDiiZ
2nd January 2012, 23:50
ก็ไม่ได้เกลียดเป็นการส่วนตัวนะครับ เพราะเพื่อนเป็นทอมก็มี

แต่ไม่ชอบพวกที่ "ทำเป็นผู้ชาย" เดินกร่าง กางแขนกางขา ยักไหล่ ทำหน้าหยิ่งๆ ทำปากเม้มๆ (พอจะนึกออกมั๊ย - -a)

คิดว่าเท่เหรอครับ GUโคตรอยากถีบเลยครับ(ขออภัยที่ไม่สุภาพ)

Earth's Bassist
2nd January 2012, 23:51
ผมก็เกลียดทอมครับ เกลียดโคตรๆจนอธิบายออกมาเป็นคำพูดได้ไม่หมด

เกลียดทอมโว้ยยยย !!

อยากให้พวกมันหายไปจากโลกนี้ให้หมดเลยยย !!

ScorpionzZ
2nd January 2012, 23:52
ผมก็เกลียดเหมือนกัน ทำตัวแอ็ก คิดว่าเท่ให้สาวดู ๆ เห้อ เซ็งเป็ด

เป็นผมจะลากจับทอมขึ้นเตียงเลย !!

boss623
2nd January 2012, 23:56
จับทำเมีย จบๆ

krit007za
2nd January 2012, 23:57
ผมเคยคนนึง รุกผมก่อนเลยก็ตกใจอยู่เหมือนกันแต่ช่วงนั้นกำลัง!!เลยจัดไปดอกนึง
เลยทำให้รู้ว่า
"*****โครตฟิตอะ"

kaslnosa
3rd January 2012, 00:05
แสดง ว่า มี ปม 5555+ :o

Nut_crazyboy
3rd January 2012, 10:51
ผมก็เฉยๆ นะ เพราะเห็นบ่อยเเล้ว เพื่อนผมเอง แหละ มีสัก 2-3 คู่นี้แหละครับ ไม่ได้ไปซีเรียล อะไรมาก ก็ปล่อยเค้าไป เดี๋ยวโตก็คิดได้เองแหละครับ ต้องทำใจครับ โลกนี้มันมีหลายเพศ ชาย,หญิง,กระเทย,ทอม,เกย์ และเราก็ยังไม่รู้อนาคตอาจจะมีเพิ่มมาอีก 555+ ทำใจครับ อยู่เฉยๆ ดีกว่า

ปล.ผมลองไปถามความคิดเห็นมาละ ว่าทำไมถึงชอบทอม เพื่อนผู้หญิงผมบอก "เพราะว่าเราอกหักมาจากผู้ชายที่เลวๆ " และตอนคำว่าเลวๆ นี้แหละทำเอาผมสะดุ้งเพราะเพื่อนผมมันพูดเเละมองมาทางกลุ่มผู้ชายในห้องที่มีแค่3คนรวมผม Oh!! shit และผมเกี่ยวไรด้วยเนี่ย ซวยเลย เจอด่าเลว

idkceza
3rd January 2012, 13:18
นิ้วเย็นๆหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆ

DkTaP82
3rd January 2012, 13:35
อ้าวว แบบนี้ก็สวยดิ!... ทอมเป็นแค่อาการช่วงหนึ่งเท่านั้น สุดท้ายแล้วก็เป็นผู้หญิงอยู่ดี

ทอมก็เพศหญิงหรือใครมันจะเถียงว่ามันคือเพศทอม!... รู้ทั้งรู้กันอยู่ ทอมสักวันก็แต่งงานมีลูกมีเต้า มันก็ไม่แปลก

บางคนยังมีอคติกับคนอื่น กระเทยตุ๊ดแต๋วล่าสุดก็มีเมียเมื่อโตขึ้นเป็นผู้ใหญ่่ หรือไม่เคยมีเพื่อน!ที่เป็นเพศทอมห๊ะ!

ของแบบนี้เขาเรียกกันว่าวัฒนธรรมเว้ยเห้ย คนเหมือนกันแหละเว้ย!!

ของแบบนี้เขาต้องรู้จักลดความคิดเห็นของตัวเอง มองคนอยู่เพียงด้านเดียวลงไป แค่นี้ก็จะใช้ชีวิตอยู่ในสังคมได้

อยากให้ไล่เพศที่มันแตกน่ออกมาไหมละ *****งเยอะ แต่ก็รู้ธรรมชาติมีแค่ชายหญิง เอาอะไรมาก

เออแล้วอีกอย่าง ในคลิป18+พวกที่มีสองเพศในคนเดียวกัน พวกเองชอบกันไหมละห๊ะ

ทอมอยู่ในช่วงภาวะจิตใจสับสน ก็เหมือนที่คุณเรียกว่าเบี่ยงเบนทางเพศนั้นแหละ เขาเกิดมามีกรรมเป็นเผาผัน กรรมใครกรรมมัน!

Aunatix
3rd January 2012, 13:41
Tom คือ ไอตัวที่ไล่จับ Jerrry ปะ

ล้อเล่นๆครับ
ทอมส่วนใหญ่เกิดจาก การโดนอกหักของผู้ชาย แล้วมีความคิดว่าไม่อยากให้เกิดขึ้นกับผู้หญิงคนอื่นๆที่เป็นเพื่อนรักด้วย
หลังจากนั้นมาทอมเลยไม่ค่อยไว้ใจพวกผู้ชาย ครับ ผมเคยมีเพื่อนเป็นทอมแหละ แต่ไม่ได้ร้ายขนาดนั้น มันก็คนนะครับ

คนใกล้ตัวผม**** จบทอมหักอก เขาเลยเป็นทอมเองเลย

ผมไม่ชอบทอมตรงที่****ห้าว คิดว่าเท่
ในรร. ****มี ทอมแคระ ด้วย เป็นญาติกับ ทอมครูซมั้ง เห็นแล้วหมั่นไส้ ตัวเตี้ยๆเดินห้าวๆ

ทอมหล่อๆดีๆ ก็ปล่อยไป
ทอมแย่ๆนี้สิ เห็นแล้วไม่ไหวเลย แบบมันอุบาทมาก

mashiba
3rd January 2012, 13:51
โคตรจะเห็นด้วยเลยครับ ผมแม้งชอบโดนทอมมองหน้าแม้งมองแบบ เหอๆ อะโคตรมั่นใส้เลยถ้าแม้งไม่ใช่พูดหญิงนี้ทืบไปแล้วววว ชอบทำเป็นห้าวไงตบจับกดแม้งจะเป็นไง

Durex52
3rd January 2012, 13:53
คนใกล้ตัวผม**** จบทอมหักอก เขาเลยเป็นทอมเองเลย

ผมไม่ชอบทอมตรงที่****ห้าว คิดว่าเท่
ในรร. ****มี ทอมแคระ ด้วย เป็นญาติกับ ทอมครูซมั้ง เห็นแล้วหมั่นไส้ ตัวเตี้ยๆเดินห้าวๆ

ทอมหล่อๆดีๆ ก็ปล่อยไป
ทอมแย่ๆนี้สิ เห็นแล้วไม่ไหวเลย แบบมันอุบาทมาก
พวกที่ไม่ชอบทอม เกลียดเพศ ทางเลือกอื่น ๆก็คงเป็นแค่ตอนเรียน มัถยมนั้นแหละครับ เพราะสังคมยังแคบ อะไรก็แคบ เลยพอเจอเยอะๆ แล้วมันขัดๆ ตา ซึ่งสมัยนั้นผมก็เห็นเพื่อนๆ บ่นเรื่องทอมกันบ่อย ๆ แต่จะแคร์ทำไม คนละส่วนกันอยู่แล้ว แต่ พอขึ้นมาเรียนมหาลัย สังคมมันเปิด มันกว้างครับ ใครก็ต้องเดินตามทางของตัวเองไม่มีเวลามา เกลียดกันหรอก เพราะ มัวแต่มา หมั่นใส้เขา เอาเวลาไป ล่าสาว เที่ยวกลางคืน เล่นดนตรี เล่นกีฬา เล่าเรียน เวลาก็ไม่พอแล้วครับ บ อย่าลืม ทอมก็คือผู้หญิงครับ .. เห็นเพื่อนๆ รุ่นผม ตอนขึ้นมาเรียน มหาลัย จากเป็นทอมๆ หล่อๆ ห้าวเป้ง พอมาอยู่ มหาลัย ผู้ชาย หล่อๆ รวยๆ เยอะไง สักพัก เปลี่ยนเป็นหญิงไปเอง ง เพราะสมัยมัธยม ผู้ชายก็ยัง ดำๆ เกรียน ๆ ขอเงินพ่อแม่ ขับมอไซค์ กันอยู่เลย

Jrcool
3rd January 2012, 14:04
ทอมอะผมไม่ว่าหรอกนะแต่อย่าทำตัวแบบว่า "หาเรื่อง" ทำเก่า ผมเจอมาเยอะ ผมอายุ 14 ก็เหอะแต่ตัวใหญ่สูงพอผมมองหน้ามันก็จะแบบว่าหลบหน้า
ทั้งๆที่มองหน้าเราก่อน แต่ทอมบางคนดีนะึครับ เขาพูด ครับ อะไรแบบนี้เวลาเราไปซื้อของร้านเขาบางที่ก็แบบไม่อยากจะบริการ "ผมก็เลยเดินออกร้าน"

edwardza02
3rd January 2012, 14:04
เกลียดเหมือนกันนะครับ ลามไปถึงผู้หญิง เราเป็นชาย ด่าขึ้น***กูกับมันแค่ครั้งเดียว ขอเลิก แต่พอไปคบกับทอม เขาตบ เขาตี เขาเตะ ****ไม่ยอมเลิก จริงๆเเล้วผู้หญิงต่างหากครับ ที่คิดไม่เป็น

แต่ สุดท้าย ผมก็ได้ทอมเป็น ภรรยา เหมือนเดิมเเหละ ครับ ผลผลิต ดูได้จาก Avatar ผมครับ น่ารักมั้ย

xXKiraXx
3rd January 2012, 14:33
ก็อย่างว่า ทอมมีหลายประเภท แต่ส่วนตัวผมไม่เกลียดนะ เพราะผมก็คบทอมอยู่
ก็น่ารักนะครับโดยเฉพาะเวลาหึงนี่สุดๆ(จะกระทืบตูให้ตาย)
ผมโชคดีที่เจอทอมดีๆแต่ถ้าทอมห้าวๆกร่างๆก็ไม่ชอบเหมือนกัน:sweat

๛KID1412๛^__^
3rd January 2012, 14:45
ผู้ชายเกลียดทอมผู้หญิงก็เกลียดเกย์เหมือนกันครับ เขาคิดแบบเดียวกันแหละ เป็นผู้ชายเจือกจะมาเห่อเป็นผู้หญิง 555+

ในโลกนี้เราเกิดมาเลือกเพศไมไ่ด้แต่จิตใจของคนเรานั่นแหละครับที่คิดจะยอมรับหรือไม่ว่าคุณจะต้ออยู่เป็นเพศนี้ ทำให้เกิดการแหกกฎออกมาเป็นเพศอื่นครับ

JedCaLiePzO
3rd January 2012, 15:13
ผมก็เกลียดครับมันชอบแอ๊คกันนึกว่าตนเจ๋ง ไอ้ทอมที่ ร.ร. ตัดผมทรงผู้ชายยเท่ๆตั้งๆ อยากถามมันว่าตัดทรงอะไรจะได้ไปตัดมั้ง^^

IMPAT
3rd January 2012, 16:01
เอาจริงๆนะ เราก็เป็นทอมแต่ก็มีแฟนเป็นผู้ชายอะ คือว่า เขามาชอบเราก็คบไม่ได้อะไร ก็รักกันดี เลิกกันดี แต่ใจเราก็ชอบ ผญ เราจำได้ว่า จขกท.เข้าไปกดขอบคุรในกระทู้เราด้วย
ไม่รู้บอกความจริงไปจะเอาขอบคุณออกรึเปล่า??

แต่เราก็ไม่เชิงว่า จะเคยอะไรกับแฟนแบบนั้นนะ แต่ก็พอรู้ว่า ผู้ชายเกลียดทอมน่ะ แต่ไม่รู้สินะ แล้วแต่เหตุผลและความรู้สึกของคนเรามากกว่า
ส่วนตัวเรา เราจะไม่เถียงว่า ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ต่อให้มีคนมาประจานว่า การเป็นทอม ทำให้โลกมันรกขึ้นหรอกนะ เพราะเราก็รู้ตัวเองดีอะ เราบอกตรงๆว่า ไม่เคยทำให้ใครเดือดร้อน
และเราก็มีเพื่อนผู้ชายดีๆหลายคน(ไม่ได้ว่าใครนะ)และที่สำคัญคือ เราเข้าใจว่า พวกชอบก็มี ไม่ชอบก็มี และพวกทอมกร้างก็มีเยอะ แต่หนึ่งในนั้นไม่ใช่เราแน่ๆ เพราะเรารู้ว่า เราไม่ได้แน่อะไร
หรือเก่งกว่าใครอะ ไม่ได้คิดว่า จีบผู้หญิงเท่ เราเรียนจิตวิทยา ยังแอบรู้สึกตอนที่บทเรียนบอกว่า เป็นพวกผิดเพศ คือ ที่พยายามจะบอกเราไม่รู้นะว่า จะไปกระทบหูครแล้วเกิดปรี๊ดรึเปล่า
และที่มาพูดก็เพระาว่า อ่านแล้วก็รู้สึกแย่นิดนึงนะ แต่ยอมรับว่า จริง แต่พฤติกรรมบางอย่าง อาจจะไม่ใช่กับทุกคน เหตุผลที่มาพูดก็คือ ให้มองหลายๆแง่ จริงอยู่ที่ เกย์หรือกระเทยอาจจะดีกว่า
เพราะมันดูไม่มีอะไรที่น่าเกลียดมากเท่ากับทอม เพราะทอมนิสัยหวงก้างเก๊กแมน แอ๊บนิสัยดีอะ มีเยอะ เรารู้ แต่ที่อยากบอกจริงๆคือ อย่าเหมารวมว่า เป็นแบบนี้ดีไม่ดีนะค่ะ เข้าใจความหมั่นไส้
เราเองก็อิจฉา ผช หล่อ ที่มีแฟนสวยเหมือนกัน เรื่องของความรู้สึกแล้วก็ใจคนน่ะ บังคับกันไม่ได้จริงๆ ถ้าคุรบอกว่า เป็นคนดีในสังคมก็พอ อันนี้คือ เหมารวมทุกคนนั้นแหละค่ะ

ปล.จะว่า จะด่า ก็ไม่เป็นไรหรอกนะ เพราะนั้นสิทธิของคุณ แต่ขอแค่อย่างเดียว ก่อนจะว่าจะด่าช่วยคิดก่อนว่า เขาไปทำอะไรให้คุณเจ็บช้ำรึเปล่า??
จะไงก็ช่าง การจะนึกหมั่นไส้หรืออิจฉาหรือแม้กระทั่งจะเกลียดใครก็ตาม ขอให้นึกถึงใจเข้าใส่ใจเรา นึกถึงตัวคุณเองด้วย
(จะคิดว่า เราเข้าข้างหรือะไรก็ช่างเถอะค่ะ อย่างน้อยเราก็เป็นเพื่อนมนุษย์เหมือนคุณ..)

Aunatix
3rd January 2012, 18:16
เอาจริงๆนะ เราก็เป็นทอมแต่ก็มีแฟนเป็นผู้ชายอะ คือว่า เขามาชอบเราก็คบไม่ได้อะไร ก็รักกันดี เลิกกันดี แต่ใจเราก็ชอบ ผญ เราจำได้ว่า จขกท.เข้าไปกดขอบคุรในกระทู้เราด้วย
ไม่รู้บอกความจริงไปจะเอาขอบคุณออกรึเปล่า??

แต่เราก็ไม่เชิงว่า จะเคยอะไรกับแฟนแบบนั้นนะ แต่ก็พอรู้ว่า ผู้ชายเกลียดทอมน่ะ แต่ไม่รู้สินะ แล้วแต่เหตุผลและความรู้สึกของคนเรามากกว่า
ส่วนตัวเรา เราจะไม่เถียงว่า ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ต่อให้มีคนมาประจานว่า การเป็นทอม ทำให้โลกมันรกขึ้นหรอกนะ เพราะเราก็รู้ตัวเองดีอะ เราบอกตรงๆว่า ไม่เคยทำให้ใครเดือดร้อน
และเราก็มีเพื่อนผู้ชายดีๆหลายคน(ไม่ได้ว่าใครนะ)และที่สำคัญคือ เราเข้าใจว่า พวกชอบก็มี ไม่ชอบก็มี และพวกทอมกร้างก็มีเยอะ แต่หนึ่งในนั้นไม่ใช่เราแน่ๆ เพราะเรารู้ว่า เราไม่ได้แน่อะไร
หรือเก่งกว่าใครอะ ไม่ได้คิดว่า จีบผู้หญิงเท่ เราเรียนจิตวิทยา ยังแอบรู้สึกตอนที่บทเรียนบอกว่า เป็นพวกผิดเพศ คือ ที่พยายามจะบอกเราไม่รู้นะว่า จะไปกระทบหูครแล้วเกิดปรี๊ดรึเปล่า
และที่มาพูดก็เพระาว่า อ่านแล้วก็รู้สึกแย่นิดนึงนะ แต่ยอมรับว่า จริง แต่พฤติกรรมบางอย่าง อาจจะไม่ใช่กับทุกคน เหตุผลที่มาพูดก็คือ ให้มองหลายๆแง่ จริงอยู่ที่ เกย์หรือกระเทยอาจจะดีกว่า
เพราะมันดูไม่มีอะไรที่น่าเกลียดมากเท่ากับทอม เพราะทอมนิสัยหวงก้างเก๊กแมน แอ๊บนิสัยดีอะ มีเยอะ เรารู้ แต่ที่อยากบอกจริงๆคือ อย่าเหมารวมว่า เป็นแบบนี้ดีไม่ดีนะค่ะ เข้าใจความหมั่นไส้
เราเองก็อิจฉา ผช หล่อ ที่มีแฟนสวยเหมือนกัน เรื่องของความรู้สึกแล้วก็ใจคนน่ะ บังคับกันไม่ได้จริงๆ ถ้าคุรบอกว่า เป็นคนดีในสังคมก็พอ อันนี้คือ เหมารวมทุกคนนั้นแหละค่ะ

ปล.จะว่า จะด่า ก็ไม่เป็นไรหรอกนะ เพราะนั้นสิทธิของคุณ แต่ขอแค่อย่างเดียว ก่อนจะว่าจะด่าช่วยคิดก่อนว่า เขาไปทำอะไรให้คุณเจ็บช้ำรึเปล่า??
จะไงก็ช่าง การจะนึกหมั่นไส้หรืออิจฉาหรือแม้กระทั่งจะเกลียดใครก็ตาม ขอให้นึกถึงใจเข้าใส่ใจเรา นึกถึงตัวคุณเองด้วย
(จะคิดว่า เราเข้าข้างหรือะไรก็ช่างเถอะค่ะ อย่างน้อยเราก็เป็นเพื่อนมนุษย์เหมือนคุณ..)
เป็นทอมที่ภายใน ที่จิตใจไม่มีใครเกลียดหรอกครับพี่
แต่เป็นที่ภายนอกสิ ทำผม แต่งตัว เดิน ท่าทาง ถ้ามันเกินไปอะครับ เช่นเดินกวนๆ ท่าทาง แอ๊คๆ ทำผมเหมือนด้วง นี้มันถึงทำให้ถูกคนไม่ชอบ

ballmanufc
3rd January 2012, 18:28
จริงนะ ไม่ชอบที่มันห้าวอะ ไม่ชอบเลยเป็น ญ แล้วมาห้าวใส่ทำเก่งทำเท่

แต่ถ้าตุ้ดกระเทยพอทนนะ ถ้าเป็นกระเทยดีๆอะแบบใจดี เล่นด้วยได้อะไรได้

แต่ถ้ากระเทย11รด ก็ไม่ชอบเหมือนกัน แต่ทอมอะถ้าจะดีมันหายากมากเลย

เจอแต่ทอมห้าวๆใส่ คิดว่าจะเป็นทอมแล้วต้องห้าวอย่างเดียวหรือไง ไม่เข้าใจเลย

ทอมอะไม่ต้องห้าวก็ได้ แค่แต่งตัว ช แล้วก็ทำตัวเป็น ช แล้วท่าทาง ชายๆ แล้วพูดจาครับ ฮะ หรืออะไรก็ได้แค่นี้ก็ทอมแล้ว

มาห้าวๆเก้งๆใส่จะทืบให้ ไม่ชอบเลยจริงๆ><

ยืมเพศคนอื่นมาใช้หัดให้เกียรติเพศเขาบ้างไม่ใช่เอาเพศเขาไปทำเสียๆหายๆ

:clap:clap:clap:clap:clap:clap:clap:clap โดน!!!

[26TH]OisHiZ
3rd January 2012, 18:39
ผมไม่ได้เกลียดทอมนะ แต่ผมแค่ไม่ชอบเฉยๆ ทำเป็นแอ๊ก มามองหน้า พอมองกลับก็หันหน้าหนี

ปล.แล้วทำไม ญ เดี๋ยวนี้หันไปชอบทอมกันหมดว่ะ!!

pittawat
3rd January 2012, 18:43
ถ้าเป้นทอมนิสัยดี นี่ไม่ว่าเลยนะ เเต่เป้นทอม ห่าว อ่ะ เเบบกวนส้น หาเรื่อง ไรงี้ พอเอาเข้าจริงละก็ เกลียดมากพวกเเบบนี้

banknethut
3rd January 2012, 19:14
ผมก็ำไม่คอยชอบเหมือนกัน ดันมีเพื่อนเป็นทอม รู้จักกันตั้งแต่เด็กงะ จบ ม.3 ซะงั้น ไม่ค่อยชอบที่มันอวดนั่นอวดนี่เท่าไหร อวดว่าทิ้งคนนู้น คนนี้ โหมันทำเหมือนแม้งหล่อซิปหาย :o

แล้วเคยคิดไหมทำไมมัน..ถึงเป็นทอมล่ะ ผมก็สงสัยและอยากจะถามมันจริงเลย !!!

เท่าที่ผมคิด ๆ ดู ๆนะ

- เป็นหญิงมันไม่สวยย ก็เลยเป็นทอม เออเว้ยยหล่ออ่าา ( ตรงใหนว๊ะ )
- อกหักก โดนทิ้ง เป็นทอมแม้งเลย

Type-7442
3rd January 2012, 19:18
OisHiZ;675498']ผมไม่ได้เกลียดทอมนะ แต่ผมแค่ไม่ชอบเฉยๆ ทำเป็นแอ๊ก มามองหน้า พอมองกลับก็หันหน้าหนี

ปล.แล้วทำไม ญ เดี๋ยวนี้หันไปชอบทอมกันหมดว่ะ!!

มันปลอดภัยกว่าไง ทั้งที่จริงๆแทบไม่เกี่ยวเลย

wutwut54
3rd January 2012, 19:44

น้องGu Pai!ค้าบ ถ้าน้องเกลียดทอม น้องก็เท่ากับน้องเกลียดพี่ตัวเองแหละค้าบ เพราะพี่ของน้องเหมือนทอมมาก By ........... ^^

88999892
3rd January 2012, 19:46
ฉิ่ง ...... ฉาบ ....... เหอะๆ

siraiwich2539
3rd January 2012, 19:49
ง่ะในนี้มีเเต่เกลียดทอมหรอ

ผมกำลังชอบทอม รุ่มพี่อยู่ งะ

- -

First3lood
3rd January 2012, 19:53
ชอบชื่อ กระทู้อ่ะ 5555

โดนๆๆ

papiyongz
3rd January 2012, 20:04
จขกท นายเจ๋งมาก นายคิดแบบเดียวกับเราเลย แต่ต่างตรงที่มันดันมีแฟนเป็นคนทีผมชอบ อ๊าก!!!!!!!!!!!!

Type-7442
3rd January 2012, 20:12
จขกท นายเจ๋งมาก นายคิดแบบเดียวกับเราเลย แต่ต่างตรงที่มันดันมีแฟนเป็นคนทีผมชอบ อ๊าก!!!!!!!!!!!!

ต้องกดให้ร้อง..

Hoshigaki
3rd January 2012, 20:15
ไม่ได้เกลียดอะไรมากมายหรอกทอมอ่ะ แต่เห็นแล้วอยากต่อยหน้า ทำเป็นเท่ อวดเก่ง ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่

IMPAT
3rd January 2012, 20:22
หืมมม ?? เราคงต้องหนีไปอยู่โลกหน้าแล้วล่ะ - -' เกลียดกันเยอะขนาดนี้

jihlo009
3rd January 2012, 20:26
พี่ผมเป็นทอมนะ มีแฟนสวยด้วย สอบเข้าเป็นตำหรวจได้ด้วย ทอมพี่ผมคนนี้ผมนับถือคับ ทอมคนอื่นผมยอมรับว่าเกรียดเพราะท่ามันทำตัวหน้าเกรีียด ทอมเพื่อนผมคนนึง ตัวเล็กๆ เป็นรุ่นพี่ปีนึง เรียนปวช.มาด้วยกัน นิสัยดีน๊ะจีบสาวไห้ผมคนนึงด้วย 555+

ทอม สิ่งมีชิวิตที่น่านับถือมากยิ่งขึ้น หากทำตัวได้เก่งกว่าพวกผู้ชายอย่างเรา พวกเึค้าเก่งนะเออ~~~

sydyon
3rd January 2012, 20:36
ทอมดีๆก็มี

แต่ทอมเชี่ยๆ ****เยอะ ^^

ปล.อยากได้เมียเปงทอม ขาวๆหมวยๆ สักคน ><

operative
3rd January 2012, 23:38
ฮาดีครับ อ่านแล้วตลกดี

สงสัยว่าจะเก็บกดเรื่องทอมมากไป 5555

JoIozaa1@hotmail.com
4th January 2012, 06:53
ทอม บ้างคน น่ารัก น่ะ เออ
เปลี่ยน ทอม ให้ เป็น She ก็ได้น่ะ เออ
ผมเฉยๆ น่ะ เฮะๆ

lnwkey76
5th January 2012, 20:45
ผมว่าเกย์อะไม่น่าเกิดมามากกว่า *****กระเทยยังพอรับได้ ใครที่เคยฟังเหตุการวันนั้นที่ผมเล่าคงเข้าใจความรู้สึกผมดี

[H]ope
5th January 2012, 21:03
คำพูดของนายสำหรับเราเเล้ว.......โดน

karnt111
5th January 2012, 21:24
แต่ผมว่ามีแฟนเป็นทอมก็ดีนะเข้าใจความคิดพวกผู้ชายดี

diippyjas
5th January 2012, 22:08
ถ้าทอมมันคิดว่าเป็นผู้ชาย ผมก็ต่อยมันได้นิ! เสร็จแน่เอ็ง!!

saman14
5th January 2012, 22:16
ฉิ่งฉาบทัวร์ คิดได้ไงครับเนี่ย 555555

fishdang
5th January 2012, 22:33
ทอมดี ทอมไม่ดี ทอมดี ทอมไม่ดี !!!! ทอมดีๆ ก็มีครับ แล้วแต่คนนะครับ 5555
ลองมองหลายๆด้าน มองหลายๆมุม แต่เน้นมองในแนวคิดด้านดี :dance

poch
5th January 2012, 22:44
ผมไม่ชอบนะ ผมมีเพื่อนเป็นผู้หญิง แต่เพื่อนคนนี้มีเพื่อนเป็นทอมคือเป็นก็เป็นได้แต่มันไม่ธรรมชาติ คือชอบทำเก๊กหน้าอยู่ตลอดเวลา(ตลอดเวลา) ก็ไม่เข้าใจ
ปล.เพื่อนเราเป็นทอม 1 คน เป็นทอมที่คบด้วยแล้วสบายใจ ส่วนทอมทีชอบยุ่งกับแฟนผมนะ ผมโครตๆเกลียด(ผู้ชายด้วย) จะเป็นอะไรก้เป็นไปเถอะเรื่องของเค้าแต่ให้มันรู้หน่อยว่าใจจริงๆแล้วคุณก็ไม่ใช่ผู้ชายอยู่ดี.....

com ja
5th January 2012, 22:45
ก็มันตัดผมพิดกฎโรงเรียนผมง่า T^T :mad3 (พิมพิดแน่ๆเลยง่าฮาๆ)

HIMEOXO
6th January 2012, 08:06
กระทู้นี่แร้งแรง = =''

artcutecake
6th January 2012, 08:20
" ผม ชอบ ทอม ครับ ............ เป็นเด็กดาวรุ่งของทีมแมนฯ ยู แต่ตอนนี้ต้องรักษาตัวจากการบาดเจ็บอยู่ "

" จริง ๆ นะ ---> ทอม เครฟเวอร์ลีย์ "

casanova01
6th January 2012, 08:44
ทอมมันชอบห้าว มันคิดว่ามันเก่งเเต่หารู้ไม่มันก็เหมือนผู้หญิงที่เเสนจะเบาะบางสำหรับ ผู้ชายอย่างเรา

AUSTIN
6th January 2012, 11:21
มันก็แล้วแต่คนไหนจะคิดอย่างไร ผมก็ไม่ชอบเหมือนกันพวกกร่างๆเนี่ยหน้าตาเก้งๆทีนึงแล้วยังจะทำตัวเป็นอันธพาลนักเลง กวนบาทามาก เห็นแล้วอยากจะกระโดดถีบให้คว่ำ

เพื่อนผมก็มีทอมอยู่นะ สวยน่ารักมาก ว่าจะเปลี่ยนให้เป็นหญิงอยู่ 5555+

11rd
6th January 2012, 14:24
แมลงยังมีหลายสปีชีส์ แล้วคนเรามันจะไม่มี สปีชีส์แบบแปลกมั่งก็กะไรอยู่...ไม่ได้เกลียด ไม่ได้ชอบ แค่เฉยๆ แต่อย่ามายุ่งก็แล้วกัน...ไม่งั้นมีจัดหนัก

010555
6th January 2012, 15:25
ทอม กระเทย เกย์ . . . . เป็นสิ่งมีชีวิตที่คิดไปเอง :p

เอ่อออ ถุ ถุ ถุ ถูกกกก ต้องแล้วครับ

MAMO_CHIIZ
7th January 2012, 01:25
เป็นเหมือนผมเลยครับโ-ค-ต-รเกลียดทอมเลย ผมเคยไปนั่งดริ๊งค์กับเพื่อนที่ผับครับแล้วก็มีทอมดี้คู่นึงเดินเข้ามาในร้านครับแล้วนั่งโต๊ะฝั่งตรงข้ามกับพวกผม แฟนมันจะนั่งหันหน้ามาทางพวกผมครับส่วนมันจะนั่งหันหลังมาทางพวกผม นั่งไปได้ซักพักมันก็เหลียวหลังมามองพวกผมครับไม่รู้ทำไมแล้วมันก็ลุกเดินไปนั่งกับแฟนมัน แล้วนั่งไปได้อีกพักใหญ่ทีนี้มันลุกพรวดเดินเข้ามาที่โต๊ะผมเลยครับ แล้วมนเดินมากระชากคอเสื้อผมมันคงเห็นว่าผมตัวเล็กมั้งครับยังไงก็ไม่มีทางสู้(ผมสูงแค่163เองครับ)แล้วมันก็พูดกับผมว่า"มองแฟนกูหรอ"อะไรประมานนี้อ่ะครับ ผมก็บอกไปว่าไม่ได้มองนิแต่แบบมันก็ไม่เชื่อแล้วคุยกันไปคุยกันมาอยู่ดีๆมันตบหน้าผมครับแล้วดาผมว่า***ตุ๊ดหรอทำแล้วไม่กล้ารับ ทีนี้ผมขึ้นเลยครับจัดให้ชุดใหญ่แบบไม่ยั้ง ลืมบอกว่าผมเป็นนักมวยเก่าครับแต่เลิกเล่นเพราะมีปัญหาด้านสายตา ผมอัดจนมันลงไปนอนกองอยู่กับพื่นเลยครับ แฟนมันก็พยุงตัวไอทอมนั้นขึ้นมาครับแล้วก็พากันเดินออกจากร้านครับ ก่อนไปมันยังตะโกนบอกผมอีกครับว่าเดี๋ยวกูมาเอาคืนแน่ แหมจะตายอยูรอมร่อแล้วยังจะปากดีอีก ผมละเกลียดจิงๆครับไอพวกทอมโชว์ห้าวนิ

mitpoomwiboon
7th January 2012, 01:33
ผมมีเเฟนเป็นกระเทยอ่ะ5555

Gu Pai!
7th January 2012, 12:06
เป็นเหมือนผมเลยครับโ-ค-ต-รเกลียดทอมเลย ผมเคยไปนั่งดริ๊งค์กับเพื่อนที่ผับครับแล้วก็มีทอมดี้คู่นึงเดินเข้ามาในร้านครับแล้วนั่งโต๊ะฝั่งตรงข้ามกับพวกผม แฟนมันจะนั่งหันหน้ามาทางพวกผมครับส่วนมันจะนั่งหันหลังมาทางพวกผม นั่งไปได้ซักพักมันก็เหลียวหลังมามองพวกผมครับไม่รู้ทำไมแล้วมันก็ลุกเดินไปนั่งกับแฟนมัน แล้วนั่งไปได้อีกพักใหญ่ทีนี้มันลุกพรวดเดินเข้ามาที่โต๊ะผมเลยครับ แล้วมนเดินมากระชากคอเสื้อผมมันคงเห็นว่าผมตัวเล็กมั้งครับยังไงก็ไม่มีทางสู้(ผมสูงแค่163เองครับ)แล้วมันก็พูดกับผมว่า"มองแฟนกูหรอ"อะไรประมานนี้อ่ะครับ ผมก็บอกไปว่าไม่ได้มองนิแต่แบบมันก็ไม่เชื่อแล้วคุยกันไปคุยกันมาอยู่ดีๆมันตบหน้าผมครับแล้วดาผมว่า***ตุ๊ดหรอทำแล้วไม่กล้ารับ ทีนี้ผมขึ้นเลยครับจัดให้ชุดใหญ่แบบไม่ยั้ง ลืมบอกว่าผมเป็นนักมวยเก่าครับแต่เลิกเล่นเพราะมีปัญหาด้านสายตา ผมอัดจนมันลงไปนอนกองอยู่กับพื่นเลยครับ แฟนมันก็พยุงตัวไอทอมนั้นขึ้นมาครับแล้วก็พากันเดินออกจากร้านครับ ก่อนไปมันยังตะโกนบอกผมอีกครับว่าเดี๋ยวกูมาเอาคืนแน่ แหมจะตายอยูรอมร่อแล้วยังจะปากดีอีก ผมละเกลียดจิงๆครับไอพวกทอมโชว์ห้าวนิ

เป็นผม ลุกไปกระทืบซ้ำด้วย เรียกเพื่อนมาช่วยด้วยเลย แบบนี้

และถ้ามันยังตะโกนด่าอีก

จะลุกไปกับเพื่อน ลุม กระทืบแม้งอีกที ด้วยเลย

UkuleleAlone
7th January 2012, 12:07
เราเป็นทอมฮ่าๆๆๆๆ

Kiririn
9th January 2012, 00:52

ระวังไว้หน่อยก็ดีครับ สมัยนี้บ้านป่าเมืองเถื่อนอ่ะนะ ทอมที่คุณต่อยไป เผลอ ๆ อาจยกพวกมารุมคุณก็ได้ บางคนอาจพกมีดด้วยก็ได้นะ

ICE_LEMON
9th January 2012, 01:05
ทอมบางคนน่ารักซะ ขนาด ^ ^ ผมไม่เกลียด ทอมนะ ทอม น่ารักดี

Sixtyth
9th January 2012, 02:03
กระทู้นี้ สงสัยได้ใบ เหลืองทุกคนแน่เลย ฮ่าๆๆ
ส่วนตัว มือเย็นๆ หรือ จะสู้เอ็นอุ่น ?

kimasd555
9th January 2012, 19:21
ฆ่ามัน !!!

monking1150
9th January 2012, 21:09
หมั่นไส้ทอมมากๆครับ มีหน้ามาบอก ถ้าผู้ชายดีจริง ญ ก็ไม่น่าจะ ชอบ ญ กันเอง ดูมันพูด T^T

อยากจะสวนไปว่า !

เเล้วถ้าผู้ ญ ดีจริง ชายก็คง ไม่ชอบชาย หรอก (เกย์)

ปล. เป็นบางคน มั้ง ไม่รู้ เพราะตูเป็น ชาย ฮ่าๆๆ:)

por
10th January 2012, 15:55
อย่าไปแคร์ครับแค่ทอม ในโลกเรา ผู้หญิง 60% ผู้ ช 40 ครับ อย่าได้แคร์แค่ทอม ผู้ ช หายยากกว่ามาก

สังเกตุง่ายๆครับ ส่วนมากจะมีแต่ผู้ ช ที่มีหลายคน มากกว่าผู้หญิงมีหลายคนครับ

แล้วก็ ถ้าผู้หญิงเค้าชอบทอมก็ปล่อยเค้าไปครับ ซักวันเค้าก็คงเข้าใจครับ

เป็นทอมมันไม่เสียหายครับ มันก็กร่างเกรียนปกติในแบบทอม

นึกง่ายๆครับ ใครเคยเรียนช่างกลช่างยนต์ กล้าพูดไม่ครัีบไม่เคยกร่างแบบช่าง = =

มันก็แล้วแต่มุมมองแหละครับส่วนตัวผมเฉยๆ ครับ

พอถึงเวลานึงคนเราจะรู้ตัวเอง เลิกกร่างเลิกเบ่งไปเองแหละครับ

มันจะมีแค่ช่วงนึงในชีวิตแค่นั้น หรือที่เค้าเรียกว่า ช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อนั่นแหละ

พอโตขึ้น มีภาระมากขึ้นบางทีทอมกร่างๆที่คุณเคยเห้นตามมหาลัย หรือที่ทำงาน

เค้าอาจจะเปลี่ยนไปเป็นคนละคนก็ได้ครับ ใครจะไปรู้= =

คนเรามีหลายแบบครับ ทอมดีดีก็มีครับน่ารักๆ แฟนน้องสาวผมมันก็เป็นทอมครับ มันก็น่ารักไม่กร่างคุยเล่นเหมือนผู้ หญิงปกติเลยแค่มันชอบผู้ หญิง - -.ออกแนวดี้+ดี้ปะหรือเปล่าผมก็ไม่แน่ใจ 555

โตไปใครจะรู้ครับน้องสาวผมอาจจะชอบผุ้ ช แฟนน้องผมก็อาจจะเป็นผู้ หญิงแสนหวานน่ารักก็ได้เิืมื่อถึงเวลา

ถ้าคุณเจอทอมในโรงเรียน หรือมหาลัย ทำใจครับ กร่างเกรียน80% ส่วนถ้าขนาดทำงานแล้วมันยังกร่าง ก็ปล่อยมันไปครับ คงกู่ไม่กลับแล้ว(ไม่รู้จักโต - -)