PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยใช้โปรแกรม Folder Lock ช่วยผมที

md4949
3rd January 2012, 11:43
ใครเคยใช้โปรแกรม Folder Lock บ้างครับ ผมลงแล้วก็ลองใช้งานดู ลองล๊อกโฟลเดอร์ แล้วโฟล์เดอร์ที่ผมล๊อกก็ไม่รู้มันไปเก็บไว้ไหน จะปลดล๊อคยังไง ผมก็เลย uninstall แต่ก็ uninstall ไม่ได้ ผมก็เลยไปลบใน regedit แต่มันก็ยังค้างในเครื่อง แล้วโฟลเดอร์ที่ผมลองล๊อค ดันมาหายไปไหนไม่รู้ หาไม่เจอซึ่งมันสำคัญมาก ใครมีวิธีเอาคืนมาได้บ้างคับ รบกวนหน่อยคับ

HOLOGRAM
3rd January 2012, 18:55
วิธีเอาคืนมาเหรอ ลอง Restore เครื่องดูครับ ย้อนเวลานั้นแหละ ถ้าเปิดไว้อ่ะนะ หรือจะยังไง รอท่านอื่นละกันครับ