PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอวิธีเอา Web Browser ปักมุดใน Taskbar หน่อยครับ

Zeedum
3rd January 2012, 14:58
คือจริงๆวิธีใส่มันก็ง่ายอ่ะน่ะครับ เครื่องผมเป็น win7 ทุกทีก็แค่ ลากมาไว้ใน Taskbar แล้วก็กดปักมุด มันจะมีรูปมุดให้กดอยู่

แต่ตอนนี้ รูปมุดที่ให้กดมันไม่มี พอลากมาไว้ที่ช่อง Taskbar มันมีเครื่องหมายห้าม แบบนี้ (/)

แบบสัญญาณจราจรน่ะครับ ตอนนี้ก็เลยไม่รู้จะทำไง ลองคลิกขวาที่ Taskbar ดู ลองกดปลดล็อกออก ก็ใส่ไม่ได้อยู่ดี

ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ

catroon2000
3rd January 2012, 15:11
นึกภาพไม่ค่อยออกเลยครับ ขอดูภาพหน่อยได้ไหมครับ