PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับ emu PSP หน่อยครับ

gadooo
21st July 2011, 15:16
คือว่า ผมลง โปรแกรม ของ Jpcsp

พอกดเข้าเกม ....

(yu gi oh d5 tag force4)

ก็ ถึงช่วง duel เข้าเทิร์ท ฝ่ายตรงข้าม

ฝ่ายตรงข้ามลงมอนเตอร์...ค้าง..

เป็นแบบนี้ตลอด ตกลงคือ... duel ไม่ได้

ก็คือ เล่นไม่ได้นั้นแหล่ะครับ = =

แต่ ทำไม ทำไม ผมเห็นคนอื่นเค้าเล่นได้.. ปรกติ ..

ไม่มีใครมีปัญหาอะไรๆๆๆๆๆๆ ทั้งนั้น

พยายาม...แก้..แล้ว...แก้อีก...ก็...

ไม่ดีขึ้น...

จะบอกว่า สเปคเครื่องผมมัน แย่ก็ไม่ใช่

ram 2 gb มันก็น่าจะเล่นได้ น่า..

ไม่ทราบว่าขึ้นจากอะไรหรือยังไง

รบกวน ท่านผู้รู้ ช่วยผมหน่อยเถอะ

ผมก็แก้มาเป็น อาทิตย์แล้ว

เมตตา สงสารเพื่อนมนุษย์ เถิด....

แค่อยากเล่นแค่เกมเดียว คือ yu gi oh

ไม่รู้ทำไม...ยากเย็นจัง...

tanzana23
27th July 2011, 21:47
แต่ผม เป็นภาคสอง กด Start game มันยังไม่ได้เลย มันโหลดค้างมืดดำเลย

liberate01
28th July 2011, 00:30
ผมไม่เคยลอง emu psp นะคับแต่เคยลอง emu พวก wii,nds เวลาเห็นคนอื่นเขาเล่นได้กันหมดแต่ผมเล่นไม่ได้ผมก็จะหาวิธีตั้งค่าเอาครับแล้วถ้ายังไม่ได้ก็ลองเปลี่ยนเวอชั่น emu ไปเรื่อยๆครับ
ปล.เวอชั่น emu มีผลกับบางเกมด้วยคับ