PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมจะต้องทนเจ็บไปอีกนานแค่ไหน ..

Type-7442
3rd January 2012, 19:23
จากกระทู้นี่อะครับ ที่ผมไปเพ้อไว้ ขอบคุณทุกๆ reply นะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54973

ผมเห็นเค้าออนเอ็ม ออนเฟส มันก็รู้สึกคิดถึงขึ้นเรื่อยๆ ผมเจ็บ ผมรักเค้ามาก
เพื่อนบอกกันหลายคน มิงยังไม่เลิกบ้าอีกหรอวะ ? , เห้ยย 2 เดือนแล้วนะมิงพอได้มั้ง ?

บางทีก็กดไปดูเฟสเค้า กด Chat msn เค้า แต่ก็ไม่ได้ิพิมพ์อะไรส่งไป คิดถึงวันเก่าๆที่คุยกัน..

ผมควร ไม่เข้าเฟสเค้า ไม่ควรสนใจว่าเค้าจะออนไม่ออน ไม่ควรแอบมองเค้าที่ รร ใช่มั้ยครับ ?
ผมคิดถึงเค้าทุกวัน ไม่ก่อนนอนก็ตื่นนอน ทุกวันๆ. ผมควรทำอย่างไรครับ ?

คนที่เป็นคนลืมยากจริงๆแบบผมจะเข้าใจครับ y______________y

// ขอบคุณครับ

88999892
4th January 2012, 15:34
ครับ เค้าไม่ใช่ผู้หญิงคนเดียวบนโลก ทำใจครับ คุณคิดซะว่า เค้าเห็นเราเป็นของเล่น เล่นกับความรู้สึกเรา ทำให้เรารักเเล้วก็จากเราไป

คนอื่นๆ รอบตัวคุณ ที่เป็นห่วงคุณก็เยอะเเยะ อย่าเเคร์ ผู้หญิงเเบบนี้เลยครับ เค้าทำเเบบไหนกับคุณๆ ก็ทำเเบบนั้นกับเค้าสิครับ

เค้าไม่มองคุณ ๆ ก็ไม่ต้องมองเค้า ต่างคนต่างอยู่ ดีกว่าครับ

ขอตอบคำถามละนะครับ

1. ไม่เข้าเฟสนี่ ไม่เกี่ยวนะครับ เข้าๆไปเถอะ ไม่ออนก็ช่างเค้า ไม่ต้องมองดีเเล้วละครับ จะด้ลืมเค้าได้ ไวๆ

2.ก็ไม่ต้องคิดถึง คิดเเค่ว่า เค้าคิดว่าเราเป้นเเค่ของเล่นเเค่นั้นละครับ

teerachai212
4th January 2012, 15:44
อย่าร้องเลยครับ ผมกอเคยเปน ผมรุว่าเจบมากแต่อย่างเดี่ยวที่ทำให่คุณหายได้คือ เวลา ผมเชื่อว่าคุณต้องเจอคนที่ดีกว่านะคคับ โชคดีเด่อ~~~~~

team123
4th January 2012, 15:58
คุณต้องลบๆ ทุกสิ่งอย่างออกอะไรที่เป็นมัน
เบี่ยงเบนจุดสนใจซะ
ด่าซ้ำๆว่าอย่างี่เง่าน่า ไม่ใช่แม่ของลูกกุซะหน่อยถุย

โทดทีถ้าหยาบคายแต่ผมใช้แล้วเห็นผล

popone11
4th January 2012, 17:02
เจ็บแล้วชินไปเอง ล่ะ ครับ หาอะไรทำอยู่กับเพื่อน ดีกว่า !! อย่าอยู่คนเดียว มันยิ่งคิด คิด คิด ไปเรื่อยเปื่อยย. อดทนเราลูกผู้ชาย

JoIozaa1@hotmail.com
4th January 2012, 17:12
ความรักมันไม่เคยแน่นอน น่ะเออ
สักวันคุณจะเจอเนื้อคู่ของคุณแน่ๆ ครับ
^^
เอาใจช่วยครับ :clap

Naowarat
4th January 2012, 20:25
จากกระทู้นี่อะครับ ที่ผมไปเพ้อไว้ ขอบคุณทุกๆ reply นะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54973

ผมเห็นเค้าออนเอ็ม ออนเฟส มันก็รู้สึกคิดถึงขึ้นเรื่อยๆ ผมเจ็บ ผมรักเค้ามาก
เพื่อนบอกกันหลายคน มิงยังไม่เลิกบ้าอีกหรอวะ ? , เห้ยย 2 เดือนแล้วนะมิงพอได้มั้ง ?

บางทีก็กดไปดูเฟสเค้า กด Chat msn เค้า แต่ก็ไม่ได้ิพิมพ์อะไรส่งไป คิดถึงวันเก่าๆที่คุยกัน..

ผมควร ไม่เข้าเฟส ไม่ควรสนใจว่าเค้าจะออนไม่ออน ไม่ควรแอบมองเค้าที่ รร ใช่มั้ยครับ ?
ผมคิดถึงเค้าทุกวัน ไม่ก่อนนอนก็ตื่นนอน ทุกวันๆ. ผมควรทำอย่างไรครับ ?

คนที่เป็นคนลืมยากจริงๆแบบผมจะเข้าใจครับ y______________y

// ขอบคุณครับ

คุณครับ ... ถ้าคุณยังจำผมได้นะ มันก็ไม่แปลกนะที่คุณยังคิดถึงเขาอยู่อะ เพราะตอนนั้นผมก็เป็น แต่ผมเลือกที่จะถอยออกมา 1 ก้าว ถ้าเราไม่ใช่ ผมก็เลือกที่จะจากไป และมองดูเธออย่างมีความสุขดีกว่า

เอาใจช่วยครับ ... ผมเชื่อว่าคุณก็ทำได้ ! สู้ๆ !

Type-7442
4th January 2012, 20:43
ขอบคุณครับ ผมดีขึ้นระดับนึงเลย :'))

ballba
4th January 2012, 22:57
เวลาเยียวยาทุกสิ่งครับ

yukiueki96
4th January 2012, 23:03
ช่าง*****เลยครับคิดเสียว่าผู้หญิงมีมากกว่าฝูงหมาแค่นี้จบ

Veeliving
5th January 2012, 20:14
เวลาเยียวยาทุกสิ่งครับ

เหมือนกูรูครับ เวลาจะช่วยเยียวยาทุกสิ่ง

[Mz]_Zero
5th January 2012, 20:38
ไม่เป็นไร ผมว่าทุกคนเขาก็เคยเป็น แค่ตอนนี้ยังไม่ชิน พอชินแล้วอะไรก็ดีขึ้นเอง

ถือว่าได้เรียนรู้มากขึ้นเกี่ยวกับความรัก ไม่สายหรอกสักวันคนที่ใช่เขาก็จะมาเอง:pleasantry

tentaethaibio
5th January 2012, 21:14
อย่าไปคิด มาติดเพื่อน ติดเกม จะทำให้คุณไม่คิดถึงแฟน