PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องสักน้ำมันครับ

wanjaiteeruk
21st July 2011, 15:35
คือว่ามันเจ็บมากไหมฮะ เห็นแล้วเลือดซิบเลย อีกอย่างนะ ตอนของขึ้นจะเป็นยังไงครับ แล้วการที่ของจะขึ้นได้นี่ต้องยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ

คุณบอม
21st July 2011, 15:47
พอขึ้นแล้วก็จะเหมือนคนเมาครับ ทำอะไรแปลกๆ เป็นประเภทเดียวกับเหล้าเลย สักแล้วพอขึ้น พอขึ้นแล้วขาดสติสัมปชัญญะ
เสริมๆ เท่าที่เพื่อนผมเคยบอกมา เขาบอกว่าเขาเคยสัก เห็นว่าตบหลัง 3 ที แล้วเดี๋ยวก็ขึ้นแต่ทางผมคิดว่าเจ็บเลย โมโห พอโมโห ก็เลยขึ้นและด้วยขาดสติสัมปชัญญะอยู่แล้วอาการเลยออกมาเป็นอยากนั้นครับ

==ToR==
21st July 2011, 17:03
ไม่เจ็บหรอก ร.รเก่าผมสักกันเกือบทั้งสายชั้น บางคนก็จริง บางคนก็แกล้ง เลยโดนteen นั่งเงียบเลย