PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : FACEBOOK เป็นสื่อที่ทำให้คู่รักเลิกรา หรือ นอกใจกัน มีส่วนมากหรือไม่ครับ!!!!!!!!!!!!

Kooh
3rd January 2012, 22:04
จริงหรือไม่ครับที่ทำไห้คุณนอกใจกันและสุดท้ายก็เลิกรากันเพราะเป็นต้นเหตุ แชร์กันเยอะๆเลยครับ เอาเต็มที่ครับ :thank

Spermz
3rd January 2012, 22:35
มันทำให้ไม่เข้าใจกันซะมากกว่าครับ

ballba
3rd January 2012, 22:37
ถามว่ามีส่วนไหม มันก็อาจจะมีส่วน

มีส่วนตรงที่ได้พูดคุยกับคนอื่นมีสังคมมากขึ้น

แล้วอาจจะทำให้เกิดการทะเลาะหรือไม่เข้าใจกัน

แต่สุดท้ายมันก็ขึ้นอยู่กับใจคนแต่ละคนครับ

ถึงเล่นแล้ว รักกันจริงก็มี เล่นแล้วเลิกกันก็มี

สำหรับผม เฟสบุ้คนั้น มันแค่ทำให้ผมระแวงมากขึ้น

แค่นั้นครับ ผมก็ไม่อยากให้คนรักเล่นหรอก

แต่ผมก็ไว้ใจครับ

Veeliving
3rd January 2012, 22:55
เหมือนเรปบนนั่นหล่ะครับ

มันก็อาจมีส่วนบ้าง แต่ก็ไม่ใช่ทั้งหมด อยู่ที่คน

Durex52
3rd January 2012, 23:00
รู้แต่ว่า Facebook ใช้จีบหญิงได้เยี่ยมมากครับ !

Flyingsheep
3rd January 2012, 23:11
เมื่อก่อนผมคิดว่าความรักจากอินเตอร์
มันไม่มีทางยั่งยืน อ่ะครับ
แต่เดี๋ยวนี้ก็ได้รู้ความจริง
ว่าเจอตัวเป็นๆ ****ยังเลิกกันง่ายๆ เลย :mad3

JoIozaa1@hotmail.com
4th January 2012, 06:49
Facebook
มีไว้ใช้ติดต่อสื่อสารผ่านทางระบบออนไลน์ประเภทหนึ่ง
Hi5 MSN อะไรอีกหลายๆ อย่าง น่ะครับ
อืมก็คงใช้ น่ะเออ
ที่ Facebook มีส่วนทำให้คน เลิกกัน น่ะเออ
มันก็ขึ้นอยู่กับคนน่ะเออ