PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามผู้ที่เล่นเกมส์ Diablo 2 ครับ เข้าเกมส์ไม่ได้ครับ

doraemonkak4
5th January 2012, 15:22
ผมเพิ่งโหลดเกมส์ Diablo II มาวันนี้

แล้วลงตามขั้นตอนแล้วครับ

คลิกเข้าตัวเกมส์แล้วมันขึ้นว่า Please verify that your Diablo II Play Disc is in your CD-ROM drive,then click on 'Retry'.

มีใครเคยเป็นแบบนี้มั้ย ?

วาง ผุ้รู้ช่วยตอบทีครับ ผมเล่นบน OS Windows 7 32 bit ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับวินโดว์หรือเปล่า หรือสเปคคอมผมไม่ถึง

Diablo II : Lord of Destructio Patch 1.13c ครับ ช่วยทีครับ

doraemonkak4
5th January 2012, 17:51
ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ ? :confused::confused::confused: