PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กุทนไม่ใหวแล้วโว้ย

thetopzrr
5th January 2012, 17:43
คือผมลงbattlefield3เสจแล้วกดเข้าเกมผ่าน origin แต่พอถึงตอนอัพแพท มัน โครตนานนนนนนน มากเลยครับ

อยากถามว่า ไครเป็นมั้งครับ ผมเปิดคอมทิ้งใว้ 2วันแล้ว พอผมกดอัพเดตเสจแล้วกดตรงรูปเกมใน origin แล้วเข้าไปในเวปใซแล้วกดcampaing มันเสือกให้กุโหลดใหม่อีก แถมความเร็๋ว 50k/shift

ใหครเป็นเหมือนผมบ้างตอนนี่ผมต้องเริ่มโฑหลดใหม่รอบที่3แล้วใครมีวิธีแก้บ้างผมทนไม่ใหวแล้วจริงๆ

ตอบทีเหอะขอร้อง ขอโทษที่ใช้คำหยาบแต่มันสุดทนแล้วจริงๆ

edit อัพเดทนะครับไม่ไช้ ลงเกม ผมลงเสจแล้วแต่อัพเดท 3.9 gb มันนานโครต - - . ไครอัพเดทนานมั้งความเร็วเฉลียของคุนตอนอัพเดทแพทประมมานเท่าไรครับผมอยากรู้ จะได้มีกำลังใจรอต่อ - -*- -

thetopzrr
5th January 2012, 17:55
ตอบหน่อยนะ

bossdoom
5th January 2012, 17:56
ผม1ชั่วโมงก็เสร็จแล้วอ่าครับ

thetopzrr
5th January 2012, 18:37
ปันหใหม่มาอีกแล้วครับพอกดเข้าเกมอีกครั้งมันให้อัพเดตเหมือนเดิมอีกแล้ว
ใครมีวิทีทำช้วยบอกที อัพมา3ครัั้งแล้ว แถมช้าโครตๆๆๆๆๆๆๆ

boysakoa
5th January 2012, 18:39
ติดไวรัส ออโต้รันปล่าวครับ ผมเคยเป็นนะ ตอนโดนออโต้รัน มันจะให้โหลดเกมส์ใหม่ตลอดอะ

thetopzrr
5th January 2012, 22:40
อัพเดทนะครับไม่ไช้ ลงเกม ผมลงเสจแล้วแต่อัพเดท 3.9 gb มันนานโครต - - . ไครอัพเดทนานมั้งความเร็วเฉลียของคุนตอนอัพเดทแพทประมมานเท่าไรครับผมอยากรู้ จะได้มีกำลังใจรอต่อ - -*- -

LollicakeXD
5th January 2012, 22:49
อัพ เร็วมากครับ แปปเดียวก็เสรจอะ?

thetopzrr
5th January 2012, 22:50
ขึ้นความเร็วเท่าไรครับ ของผม 190k/shift เอง แต่มันตืดๆเหมือน 50kb ไงไม่รุ เนตผม6mbนะฮับ ของคุนละขึ้นเท่าไร

aspirineth
5th January 2012, 22:52
ของผม 600-700 น่ะ =.=

3bb 6MB

โหลดเกม + แพท 6 ชม.

thetopzrr
5th January 2012, 22:54
โหลดประมานช่วงใหนครับ ของผมประมาน เย็น 5โมงกว่าๆ+

(limited edition เน่อ)

aspirineth
5th January 2012, 22:57
โหลดประมานช่วงใหนครับ ของผมประมาน เย็น 5โมงกว่าๆ+

(limited edition เน่อ)

ครับ Limited edition ยืม ID คนอื่นมาเล่น

โหลดตั้งแต่ 4 ทุ่มอ่ะครับ มาดูตอนเช้าก็เสร็จ

One2T
5th January 2012, 23:01
ชั่วโมงนิดๆเสร๊จ โหลดวิ่ง 700+ ครับ

thetopzrr
5th January 2012, 23:02
ครับๆ แต่ผมเคยเปิดคอมทิ้งไว้แล้วดูตอนเช้ามันเสจแล้วแต่ว่าผมเพลอไปปิดเวป battlelog อะดิ- -โหลดใหม่เลย ไม่ได้ปิดคอมมา2วันแล้ว เอาวะลองข้ามคืนดูอีกครั้งครั้งนี่เปิดหน้าเวป battlelogค้างไว้ดู

thx1
6th January 2012, 17:06
ผมมีวิธีนะ โหลดmanual patch เอาจากคนใจดี อันนี้ วันที่6 ธค นะครับ
http://falconevo-blog.no-ip.org/index.php/battlefield-3-manual-patch-install/
EA ตามลบกระทู้พวก manual patch ไปหมด เหลือแค่คนนี้จริงๆ ทำได้ง่ายๆ โหลดลิ้งตรงไวๆ

thetopzrr
6th January 2012, 17:36
wow ใจหลายๆเด้อ

zeebaloon
6th January 2012, 19:03
ผมก็เป็น จนถึงตอนนี้ก็ยังเล่นไม่ได้
เบื่อเหมือนกัน รออัพวินโดว์
EA จะดัน Origin แต่ไม่ยอมทำให้ดีๆ

thetopzrr
6th January 2012, 20:41
ผมอัพเดทแพทเกมเป็นรอบที่5 - -. ตัวที่มีขนาด 3.9 gb อะครับ ของผม เป็นแบบ limited edition อะครับ

เข้าเรื่องละนะ - -. คือผมอยากทราบว่าถ้าผมอัพเดทแพทเกมอยู่แล้วผมกด หยุดดาวโหลดชั่วคราวแล้วปิดเครื่อง เปิดใหม่แล้วจะอัพเดทต่อจากเดิม โดยไม่มีอะไรเสียหายได้ใหมครับ
( ของผมเป็นไรไม่รุอัพเดทโครตนานเลย - * -) อ่อ..เกือบลืม แล้วถ้าผมอัพเดทเสจแล้วต้องทำไงต่อครับ กด When you've installed the game แล้วจะมีให้กด contiune ตรงหน้า battlelog เหรอ หรือว่ายังไง

เพราะผมเคยอัพเดทเสจไปแล้วรอบนึ่ง แต่เผลอไปกด update ตรง gamemanager อีกครั้งนึง มันเลยโหลดใหม่ - * - ช้วยชี้ทางสว่างให้หน่อยนะครับไม่อยากโหลดใหม่รอบที่ 6 มันนาน ( มี2คำถามนะ ไครรุอันใหนก็ help me หน่อยละกัน )