PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไปตกปลาแต่ได้ไอ้นี่...!!!??? GBA [Friend of mineral town]

surfbossom
5th January 2012, 18:00
ได้เป็นคล้ายๆขวดขาวๆ่อ่ะครับมันเขียนว่า "Recipe for ketchup" Tomato, Onion, Sugar,Salt,Vinegar and Mixer

งงมากครับ ทีแรกก็เข้าใจว่าอ่อ ส่วนผสมซอสอะไรซักอย่าง เลยไปเก็บในตู้เย็น เก็บก็ไม่ได้ กินเลยก็ไม่ได้ ต้องไว้ในตู้เก็บของ

อยากรู้มากครับว่าใช้ยังไง ใครรู้ช่วยบอกที ภาคผู้ชาย GBA นะึครับผม

dogaki
5th January 2012, 18:24
มันเหมือนของที่ระลึกน่ะครับ เป็นสูตรทำซอสมะเขือเทศ ซึ่งเอาจริงๆในบทสรุปทั่วไปมันมีอยู่แล้วครับ สำหรับสูตรอาหาร

surfbossom
6th January 2012, 21:36
อ๋ออ ขอบคุณครับบบ