PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันก่อนครับ(ไม่รู้จะลงไหนลงนี่ละ)

MAMO_CHIIZ
5th January 2012, 21:19
A:วันก่อนครับ

B:ทำไมครับ

A:เพื่อนเก่าสมัยเรียนอนุบาลโทรมาแฮปปี้เบิร์ธเดย์จากเนเธอร์แลนด์ครับผมถึงกับช๊อคเลย

B:เฮ้ย!!จำวันเกิดเราได้ด้วยแถมโทรมาจากต่างประเทศอีก

A:กูไม่ได้เกิดวันนี้ครับ!!!

A:เพื่อนผมอยากลองของแปลกเลยพาไปกินหมูป่าครับ

B:แล้วไงครับ

A:****กัดเข้าไปคำเดียวตายคาที่เลยครับ

B:โห๊!!!มีอาการแพ้อย่างรุนแรงหรือว่าอาหารเป็นพิษ

A:โดนขวิดตาย เสือกวิ่งไปกินสดๆในฟาร์ม..

A:เพื่อนผมคนนึงเป็นนักเลงปากหมา เจอใครก็ด่าเค้าไปทั่ว หยาบคายมาก

B:โห!!!โหดจิงๆ

A:ผมแนะนำให้ไปเข้าอบรมบุคลิกภาพแค่คอร์สเดียวเท่านั้นละครับ ไม่ด่าใครอีกเลย

B:สุดยอด!!เป็นคอร์สอบรมที่ดีมาก แม้แต่นักเลงยังกลับใจ

A:มันต่อยอย่างเดียวเลยครับ..

A:ไปเรียนโยคะมาครับ

B:เดี๋ยวนี้กำลังเป็นที่นิยมเลย

A:เชื่อมั้ยครับเรียนไปไม่กี่วัน ขาอยู่ใกล้หัวนิดเดียวเอง

B:ตัวอ่อนมาก สุดยอดเลยอ่ะ

A:เจอครูเตะก้านคอครับ เสือกไปมีเรื่องกับแก

papiyongz
5th January 2012, 21:24
กรู ไม่ขำครับ!!!!!
ปล.ล้อเล่นครับ

peetdekza
5th January 2012, 21:25
ดิส จขกท. เกมส์อะไรหรอ?

ToshirO
5th January 2012, 21:26
กรู ไม่ขำครับ!!!!!
ปล.ล้อเล่นครับ
กรูหาคุณแหละครับ
ลายเซนต์เจ๋งดีเนอะ DJ Blend

MAMO_CHIIZ
5th January 2012, 21:30
ดิส จขกท. เกมส์อะไรหรอ?

ฟรีสไตล์ครับผม