PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น eden มาแล้วบางครับ ขอถามหน่อย

ganandgun
5th January 2012, 22:06
สนุกมั้ยครับ เล่นแล้วความรู้สึกเหมือน lime ป่าว

เห็นเกมมันคล้ายๆกัน

ผมเคยไปเล่น lime มา ไม่สนุกเลย สงสัยไม่ใช่แนวผม

Shizuku
5th January 2012, 22:19
eden เปลี่ยนอาชีพได้ตามต้องการ ถ้าเลเวล อาชีพ และ เลเวลตัวละคร ถึงที่กำหนดไว้
นอกนั้นมันก็ไม่ค่อยต่างจากพวกตระกูล GFO หรอก - -"
มันก็ใช้ได้นะ แต่เราไม่ชอบ =3=
ชอบ Lime สวนทางกับ จขกท. ยิ่งนัก Lolz
น้อง Lime หูแมว น่ารัก ~

FreedomBlood
5th January 2012, 23:01
เก็บเวลง่ายเพลินๆดีครับแต่เซ็งตรงที่ชุดมันไม่เปลี่ยนตามชุดเกราะที่เราใส่นี้แหละ