PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ Skyrim ค่ะ

SabaiJaiSukhum
5th January 2012, 22:50
แหะๆ บอกก่อนเลยไม่เคยได้เล่นเกมส์ไหนจบเลยซักเกมส์ พอมาลองเล่นเกมส์นี้แล้วชอบมากค่ะ เพิ่งเล่นไปได้ไม่ไกลอยากเล่นจบ

อยากรู้ว่าหนังมังกรสามารถทำอะไรได้ เอาไปทำเกราะได้มั้ยคะ

แล้วก็พวกสกิลตะโกนพวกนี้ มีความสามารถอะไรคะไม่ได้ใช้เลย

ขอบคุณมากค่ะ

bossun
5th January 2012, 22:55
ลองถามในหมวด PC Game - Talk ดูนะครับ มีคนตอบแน่นอนครับ :yes

SabaiJaiSukhum
5th January 2012, 23:59
ขอโทษค่ะ ผิดห้อง

the name is already taken
6th January 2012, 07:09
1.หนังมังกรคืออะไรผมไม่รู้อ่ะนะแต่ ถ้า Dragon bone กับ Dragon Scale อ่ะ ทำเกราะได้ ต้องมี perk smith ที่ 100

2. Skill ตะโกน มีหลายแบบครับ แต่ละแบบความสามารถต่างกัน skill ตะโกนต้องปลดล๊อกใช้ Dragon Soul ครับ พอมังกรตายเราจะดูด Dragon Soul เอาเข้าไป

ลองดูที่ Magic -> Shout อ่ะครับ เลือกแล้วกด Z ใช้

edit: typo

title556
10th January 2012, 09:39
ตามเรปบน ทุกประการ -.-