PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับ monster hun 2 dos

emille
6th January 2012, 11:00
ผมเล่นผ่านเควส Lunastra 3ครั้งเเล้วคับ เเล้วผมหาเควสหลักไม่เจอเรยอะคับ
หรือเกมมันจบเเค่นี้อะ เพราะตอนผ่าน Lunastra ครั้งที่3มีฉากจบด้วยนะ

DavidNassau
6th January 2012, 13:06
ผมไม่รู้ นะว่า เควส ที่บอกมันเควสไหน

ผมเล่นใน ps2 อ่ะนะ ขี้เกรียดเปิดดู

แต่พอเล่นจบมันก็ให้เล่นต่อได้เลื่อยๆ แหละ

emille
6th January 2012, 13:36
ผมก็เล่นใน เพล2 นั้นเเหละคับ ก็เควสหลัง หักเขาเดียบอสเเล้วเอามาส่งให้หัวหน้าหมู่บ้าน
อะคับ เเต่ผมอยากได้ยินว่ามันนั่งเรือไปหมู่บ้านอื่นได้หลังเควสนี้ ไปตีพวก โมโนบอส เหลาซัน เทโอทรา
ผมสู้ Lunastra เควสหลักของหัวหน้าหมุ่บ้าน3รอบจบละ ไม่รู้ไปไงต่อ

kobitibugi
16th January 2012, 00:51
มันคล้ายๆ กับ ภาค 2g ใน psp รึเปล่าครับ