PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : 108วิธีจีบหญิงขั้นเทพ (ใครเคยอ่านแล้วก็ขออภัยนะครับ)

kothkeo178
21st July 2011, 18:44
108วิธีจีบหญิงขั้นเทพ
จีบผู้หญิงรูปสวยต้องง้อเก่ง จีบผู้หญิงเรียนเก่งต้องให้สอน
จีบผู้หญิงซื่อบื้อต้องออนซอน จีบผู้หญิงใจร้อนต้องผ่อนตาม
จีบผู้หญิงรวยทรัพย์ต้องไฮโซ จีบผู้หญิงคุยโม้ต้องหมั่นถาม
จีบผู้หญิงหลายใจต้องหลายตาม จีบผู้หญิงลวนลามต้องรักนวล
จีบผู้หญิงน่ารักอย่าจีบเล่น จีบผู้หญิงเยือกเย็นอย่าใจร้อน
จีบผุ้หญิงรุ่นน้องต้องหมั่นสอน จีบผุ้หญิงรุ่นพี่ต้องเชื่อฟัง

จีบผู้หญิงนิสัยดีต้องดีด้วย จีบผู้หญิงสวยรวยอย่าใช้เก่ง
จีบผู้หญิงอารมณ์ดีต้องคลื่นเครง จีบผู้หญิงเอาใจเก่งต้องขี้งอน
จีบผู้หญิงตอแหลอย่าไปจีบมัน จีบผู้หญิงหวังฟันให้ห่างเหิน
จีบผู้หญิงขี้ยาให้รีบเมิน จีบผู้หญิงขี้เสินต้องหลอกลวง
จีบผู้หญิงขี้เหงาต้องโทรหา จีบผู้หญิงเล่นกีฬาต้องแอบปลื้ม
จีบผู้หญิงนัดเจออย่าขี้ลืม จีบผู้หญิงขี้หึงต้องรักเดียว
จีบผู้หญิงบ้านไกลต้องคิดถึง จีบผู้หญิงลึกซึ้งต้องห่วงหา
จีบผู้หญิงปากหวานต้องเจ้าน้ำตา จีบผู้หญิงใจกล้าต้องชื่นชม
จีบผู้หญิงผิวคล้ำเราต้องขาว จีบผู้หญิงผิวขาวเราต้องตี๋
จีบผุ้หญิงบ้ากามต้องขี้ปี้ จีบผู้หญิงหน้าตาดีระวังมีผัวแล้ว

จีบสาวหวังผล
คุณสมบัติของคุณคือ
1 มีความคิดเป็นผู้ใหญ่ มองการไกล มีเป้าหมายของชีวิต
2 มีความรัก และนิสัย เสมอต้นเสมอปลาย ปักใจกับหญิงที่จะนำวิธีนี้ไปใช้
3 มีความอดทน ไม่ใจร้อน เร่งรีบ ไม่จู่โจม ฝ่ายตรงข้ามมากเกินไป
4 มั่นใจกับคำพูดทุกคำว่าจะทำได้ พูดจริงทำจริง เชื่อมั่นในตนเอง
5 เป็นคนหลากหลายอารมณ์ มีหลักการบ้างในบ้างครั้ง อารมณ์ขันบางในบางอารมณ์
พูดง่ายๆ ว่าเป็นผู้ชายที่ดีคนหนึ่ง ไม่ต้องดีมาก แต่ข้อให้ไม่เลวก็แล้วกัน แหม!! ต้องการผู้หญิงดีๆ มาเป็นคู่ครอง แล้วตัวเราละ ดีพอกับเขาหรือเปล่า จริงมะ

มุขจีบสาว ขั้นเทพ
เอาไว้ใช้ตอนคุยโทรศัพท์
ช เธอรู้ไหมตอนเราคุยกันเนี่ยโทรศัพท์จาระเบิดเลยอะ
ญ ทำไมมันถึงระเบิดละบ้าป่าว
ช มันอัดแน่นไปด้วยความรักของเรา 2 คนไง

ปลไม่ได้คิดออกหรอกเอามาจากเขาอีกทีอะ บางทีถ้าเคยอ่านแล้วก็ขอโทดด้วย
ช หน้าเธอเหมือนชีเลยอะ
ญ หน้าเราเนี่ยน่ะเหมือนแม่ชี
ช ป่าว ชี อีส บิ๊ว ตี้ ฟูล อะ (She is Beautiful)

ช ไปลัดกันไหมอ่า
ญ ลัดอารายอะ ?
ช ลัดยูเวอร์รี่เมิฟ ( เลิฟ ยู เวอร์ รี่ มัส)

ช เธอๆเราไปหาหมอมาอะอย่างเซงอะหมอบอกเราเปงโรคอะ
ญ โรคไรอะ
ช โรค(โลก)นี้ขาดเธอไม่ได้

ช เธอเราเปงไข้อีกแล้วอะ
ญ ไข้อารายอีกล่ะเนี่ย
ช ไข้เธอไม่ดาด (ขาดเธอไม่ได้)

ถ้ายังไงก็ลองไปใช้ดูนะครับ (ควรศึกษาให้ละเอียดนะครับ ^ ^)

Credit: http://www.love.holidaytours.in.th

PLAT
21st July 2011, 20:02
จะลองเอาไปใช้ดูนะครับ :cool:

houkago-teatime
21st July 2011, 23:02
จะ(พยายาม)เอาไปใช้นะครับ = ="

Netipong
23rd July 2011, 22:35
น่าลองมากครับ

date kyo
23rd July 2011, 22:48
เจ๋งครับพี่