PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนช่วยหาเพลงด้วยครับ

fear5786
6th January 2012, 20:05
เป็นเพลงสากลครับ กำลังฮิตๆอยู่เลย แต่ผมไม่รู้ชื่อเพลง+เนื้อร้อง(เพราะฟังไม่ค่อยออก TT^TT)

เป็นเพลงที่ร้องโดยผู้ชายครับ ช่วงเพลง กับ ท่อนฮุคจะร้องเพราะมาก แต่ว่าจะเป็นเสียง ติ๊ดๆๆ แบบที่ตามผับชอบเปิดกัน คั่นกันระหว่าง ท่อนฮุค

รู้สึกจะเป็นเพลงที่ร้องกัน 2 ศิลปินนะครับ ยังไงก็รบกวนด้วย ฟังมาชื่อเพลงประมาณ " locky bottom , rocky bottom" ประมาณนี้ครับ

ขอบคุณที่สละเวลา และ ช่วยเหลือนะครับ :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

fear5786
6th January 2012, 20:09
ดันหน่อยนะครับ ^^"