PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะล้างเครื่องแล้วเซฟเกมส์เหล่านี้จะ Backup ได้ไหมครับ

boypeacemaker
7th January 2012, 12:23
คือผมมีแผนการจะลองลง WINDOWS 7 ULTIMATE : GAMER EDITION x64 เห็นมีคนบอกว่าเหมาะกับคนเล่นเกมส์

แล้วถ้าผมล้างเครื่องจะทำการ Backup save เกมส์ TES:SKYRIM ได้ไหมครับจะไปคัดลอกไฟล์จากที่ไหน พอดีเล่นมานานไม่อยากเล่นใหม่

แล้วมีใครได้ใช้ WINDOWS 7 ULTIMATE : GAMER EDITION x64 กันแล้วบ้างครับผลเป็นอย่างไรแนะนำทีครับ

นี้คือสเปคเครื่องผม

CPU: AMD Phenom ll x4 955 3.20 Ghz
VGA: Radeon Hd 6850 1 gb
Memory: 4 gb

แล้าผมเห็นมีเจ้า Windows 7 ATI Edition 2010 x 64 โผล่มาอีกตัว แบบไหนมันดีกว่าครับ

พอดีกะจะเปลี่ยนจาก 32bit เป็น 64bit อยู่แล้วแต่ยังหา windows ที่จะเปลี่ยนไม่ได้สะที ใครพอมีความรู้แนะนำทีครับ