PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น HOMEFRONT ไม่ผ่าน

markgtoza99
7th January 2012, 20:00
พอถึงไอด่านที่ เพื่อนยิงระเบิดที่ลงมาจาฟ้าพลาดอะครับ แล้วเรากับพวกเราโดนลูกหลงแล้วเพื่อนเราบอกว่าให้ไปบนหอคอยอะครับ พอขึ้นไปก็เจอ เพื่อนผู้ชายอีกคน หลังจากนั้นก็อยู่อย่างนั้นตลอดเลย

แต่เห็นใน Walkthrough ที่ YouTube เวลาเราขึ้นไปบนหอคอยแล้ว เพื่อนผู้หญิงเราก็ตามมาเลย

แต่ของผมผู้หญิงไม่ตามขึ้นมาซะที ผมเล่นตัวเกมส์ของ SKIDROW ลง Update- 1 แล้วนะครับ

ใรรู้ช่วยตอบหน่อย :confused:

RES_PAUL
7th January 2012, 20:44
บัคแดร๊กครับผมเคยเป็นสมัยเล่นของก๊อป = ='' วิธีแก้ไม่รู้น่ะผมทิ้งไว้ 2-3 วันมันก็เล่นได้ปกติเฉย