PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา skyrim ที่เเก้ยังไงผมก็ยังไม่หายสักที

michael159
7th January 2012, 21:40
เซ็งๆมากๆเลยครับ เกมส์มันมาค้าง ตอนที่ จะเข้าเกมส์อะครับ ค้างตอนผมเปิดเซิฟ กำลังเข้า รอนานโคตรก็ยังไม่ได้ ไม่ได้ค้างอะนะ มันติดอยู่ในห้องรอก่อนเข้าไปเล่นอะครับเซ็งๆๆๆๆๆๆ ไปหาจาก google มา เขาบอกว่า ให้กด alt+ctrl+delete ก็ยังปิดไม่ได้ เหมือนโดนขังอยู่ อ่าครับ เเต่มีอยู่วิธี หนึ่งที่ได้ผล 10000000% คือ เครื่อง:cool: เเต่ ไม่ต้องการอย่างงี้วุ้ย ใครรู้ตอบผมด้วยนะ อ่อ ผมใช้ win XP นะ ช่วงเเรกๆเล่นได้อยู่เเต่พอไปเปลี่ยน การ์ด จอ มันค้างอะ เเต่ไม่เกี่ยวกับการ์ดจอ นะ เพราะว่ามันเล่นได้ การ์ดจอ 2 GB มั้ง ช่างเหอะ ช่วยทีนะครับ