PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกม dark siders กระโดดผ่านลาวา ยังไงหรอครับ

kisskluykub
8th January 2012, 02:29
คือผมเล่นไปถึงตอนที่ มีมังกรมาโจมตีนกเราเเล้วเราตกจากนก มองไปทางซ้ายมือมันจะมี อะไรคล้ายๆตะเกียง สีฟ้าๆ มันเหมือนต้องกดอะไรเพื่อที่จะข้ามลาวา ไปเอาของอะครับ มันต้องกดอะไรหรอครับ (อาจจะฟังดูงง เเต่ไม่รู้ว่า จะอธิบายยังไง -*-)

Jegan
8th January 2012, 10:44
เล่นไปตามทางเรื่อยๆก่อนครับ ซึ่งหลังจากเราลุยด่านแมงมุมเราจะได้ไอเทมที่ใช้โหนตัวกับโคมไฟ เพื่อข้ามไปอีกฝั่ง......

พวกไอเทมที่ด่านแรกๆเรายังไม่ได้เก็บ จะสามารถวาปมาเก็บได้อีกทีในภายหลัง......

kisskluykub
9th January 2012, 12:03
ขอบคุณมากๆครับ เราก็ว่าทำไมไปเอาของไม่ได้ ^^