PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องการบังคับ mav battlefield 3

-best-
8th January 2012, 03:47
:ask เวลาเราใช้ mav อะครับ ถ้าจะสลับมาที่ตัวเรา กด ปุ่มไหนหรอครับ

แบบว่า บังคับอยู่ดีๆ ตายเสย!!! :sweat

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:cool:

Not~P
8th January 2012, 08:21
E !! เหมือนขับรถอะ พอจะใช้ใหม่ก็หยิบรีโมตแล้วคลิก ใช่ปะหว่าไม่ค่อยได้นอนบ่อย

่jamornz
8th January 2012, 16:28
ใช่ๆๆ ตามแรปบนเลยครับ

คนหลายคนงง ว่า MAV Kill ยังไง
:answer แค่บินชน ด้วยความเร็ว และตัวแหน่งที่ตรงตัว ( ตำแหน่ง ยังไม่แน่ใจ )

ลูกกระสุน MAV มีไว้ทำอะไร
:answer มีไว้ ยิงพวก เคมอ , ระเบิดที่วางบนพื้น , จานดาวเทียมของสไน , อุปกรณ์ต่างๆ , ยิง MAV ของฝ่ายตรงข้าม ( เท่าที่รู้นะครับ อาจจะมีมากกว่านี้หรือเปล่าไม่รู้ )

ส่วน Spot หรือการ ชี้เป้าศัตรู ด้วยการกด Q นั้น ได้ Bonus Spot ด้วยนะครับ

ตอนนี้กำลังเล่นๆ MAV อยู่ครับ เพิ่งได้มา กำลังสนุก ไล่ Kill ศัตรูอยู่ เฮอๆ