PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมเดี๋ยวนี้กระเทยเยอะขึ้นทุกวัน ?

HearTLockER
8th January 2012, 12:04
เดี๋ยวนี้ผมเล่นเฟซบุ๊คทีไรต้องเจอภาพผู้หญิงสวยๆ
เเต่พอไปส่องเเล้วช๊อคทุกทีเลย บางครั้งก็เจออยู่มัธยมศึกษาเป็นโรงเรียนชายล้วน
บางทีก็เป็นรูปตอนเเต่งหน้า เเต่เเต่งตัวเป็นผู้ชาย

ไม่ได้รังเกียจนะครับ เเต่มันช้ำใจ :sweat

มีใครเคยเจอเเบบนี้ไหม

JamesHeller
8th January 2012, 12:11
เรื่องของเขาครับ ถ้ามันเกิดมาเป็นชาย แล้วยังไม่พอใจมันก็เสียชาติเกิด มาเป็นชายแล้วครับ (อันนี้อยู่ที่ความคิดส่วนตัว)
แต่ถ้าเป็น "กระเทยบริษุทธิ์" เขาก็จะไม่แต่งหน้าทาผมกันหรอกครับ พวกเขาจะทำในสิ่งที่คิดว่าดี "ที่ไม่ใช่ กระห... ทำครับ"
ปล.ถ้าผมพิมพ์แรงไป โปรดขออภัยเป็นอย่างสูงครับ

UkuleleAlone
8th January 2012, 12:13
เพราะเราคือ ปรเทศเทย..... ฮ่าๆๆ

deekiing
8th January 2012, 12:14
โลกร้อน มั้งครับ = =''

Gu Pai!
8th January 2012, 12:54
เพราะผู้หญิงไปเป็น ทอม กับ เลสเบี้ยนหมด

gsuhplyf
8th January 2012, 13:02
เพราะปัจจุบันมันเสรีไงครับ ใครจะทำอะไรก็ได้ การแสดงออกมันทำได้หลายทางขึ้น ยิ่งเทคโนโลยีนี่ตัวดีเลยครับ
แต่สำหรับผมก็ไม่เห็นเป็นเรื่องแปลกครับ เพราะถ้าเค้าเป็นแล้วไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็เรื่องของเค้า

ที่ผมเห็นว่าช่วงที่กระเทยได้แสดงตัวตนมากที่สุดก็คือ ช่วงกีฬาสีของโรงเรียนนี่แหละครับ ช่วงมัธยมตอนต้น
ส่วนตัวผมก็มีเพื่อนกระเทยนะ แต่ก็ไม่น่ากลัวอะไร กระเทยที่น่ากลัวคือกระเทยที่มันค้ายาเมายาแล้วก็
ชอบซื้อตัวเด็กผู้ชาย หรือ ค้าเด็กผู้ชาย ต้องแบบนี้แหละฮะถึงจะน่ากลัว
แต่ถ้าถึงขนาดนี้แล้ว ถ้าไม่ใช่กระเทย แมงก็น่ากลัวเหมือนกัน สรุปไม่ได้น่ากลัวที่กระเทย
แต่น่ากลัวที่ตัวคนมากกว่า

เพราะผู้หญิงไปเป็น ทอม กับ เลสเบี้ยนหมด
เรื่องทอมนี่ผมไม่รู้นะ แต่เรื่องดี้นั่นมันเป็นแค่ช่วงเวลานึงเท่านั้นแหละ ช่วงวัยรุ่นช่วงมหาลัย ช่วงที่ฮิตเป็นกระแส
ฉะนั้นจะเห้นได้ว่า มีส่วนน้อยที่จะเป็นดี้ไปตลอดชีวิต ถ้าเทียบกับกระเทย กระเทยนั้นเป็นไปได้เรื่อยๆเลย
แม้ปัจจุบันจะเป็นกระแสบ้าง แต่.....ที่เป็นจริงจังเขาก็มีนะ

manU__gig
8th January 2012, 16:06
ตามเรปบนครับ

godji001
8th January 2012, 17:19
ขอประโยคสั้นๆแต่เน้นๆครับ

"ผู้หญิงอย่าหยุดสวย เพราะผู้ชายจะสวยกว่าแล้ว"

Credit : รุ่นพี่ในG+ ([Google plus],Google+ )

ป.ล. เพราะว่ามันคือเรื่องจริง - -"

BarE
8th January 2012, 17:31
ผมว่าน่าจะเพราะ มีผู้หญิงมากขึ้น คนส่วนน้อยในสังคมเลยต้องกระทำตามคนส่วนใหญ่

เราจะไปโทษคนอื่นไม่ได้ ในเมื่อสังคมปัจจุบันมีการยอมรับกันมากขึ้น ระบบเทคโนโลยี ทำให้กระแสแพร่เร็ว

อีกทั้งทางการแพทย์ยังมีการศัลยกรรมอย่างอิสระ

ผมคนนึงแหละครับที่ไม่ค่อยชอบกระเทย:punish

ปล.คิดในแง่ดี ผู้ชายน้อยลงแสดงว่า ต้องมีเมียมากขึ้น ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

BentSSRU
8th January 2012, 17:33
อยู่ที่มหาลัยผมมีเพื่อนเป็นเกย์เยอะมากและแต่ละคนหน้าตาอย่างหล่อถึงหล่อมากเอาเป็นว่าผู้หญิงกรี้ดอะ ผมเคยบอกกับมันนะว่าเสียดายหน้าตา***วะ 5 5 5

Icescorpio
8th January 2012, 17:52
เพราะเราคือ ปรเทศเทย..... ฮ่าๆๆ

ทำให้คิดถึงเพลงได้ดินตะก่อนเลย ประเทศเทย

DukeInth
8th January 2012, 23:23
เพราะศัลยกรรมเดี๋ยวนี้ก้าวหน้ามากขึ้นครับ

SpikeBringer
8th January 2012, 23:35
อืม...

นั่นสินะครับ

พวกดี้นี่ตามกระแสมากกว่า จบจากมัธยม,มหาลัยไปก็เลิกเป็นกันละ

แต่กระัเทยมันเรื่อยๆจริงๆ ฮ่าฮ่า

[B]eNzPP
8th January 2012, 23:59
กฏแห่งกรรมของพระพุทธเจ้าอธิบายได้ครับ เพราะคนผิดลูกผิดเมียเยอะ
ผิดศีลข้อที่ 3 กัน ทำให้เกิดมาวิปริตผิดเพศไป ศีลธรรมมันเริ่มเสื่อมลงละ

redfoottttt
9th January 2012, 09:06
กูว่าแล้วว ..ทำไม มันง้ายยดายยย..เกินไป!!

Snop
9th January 2012, 09:43
ก๊นึกว่าเป็นกรรมของเขาละกัน อย่าไปคิดมากครับ

SabaiJaiSukhum
9th January 2012, 10:09
เพื่อนทีห้องมีคนนึงสวยม้าก

poowangdee
9th January 2012, 16:37
อย่างอื่นไม่รู้ รู้แค่มันทำลายชีวิตเพื่อนผม ผมเกลียดมัน
มันอยากมีอยากเป็นแบบผู้หญิง
แต่สิ่งที่มันไม่ทำคือความเรียบร้อย
แล้วใช้ความเชื่อใจของคนอื่น หักหลังอย่างเจ็บแสบ
อีดอกส์

010555
9th January 2012, 16:51
ขอประโยคสั้นๆแต่เน้นๆครับ

"ผู้หญิงอย่าหยุดสวย เพราะผู้ชายจะสวยกว่าแล้ว"

Credit : รุ่นพี่ในG+ ([Google plus],Google+ )

ป.ล. เพราะว่ามันคือเรื่องจริง - -"

ฮ่าๆๆ อันนี้ฮาครับ น่าจะเพราะ เบื่อผู้หญิง ที่เอาแต่ทอม มั้งนะ (ที่จริงตัวเองนั่นแหละที่เบื่อ ดี้ และ ทอม - -")

๏WILD-DOG๏
9th January 2012, 16:58
http://www.youtube.com/watch?v=rWuyhfCClFo&feature=player_embedded
นี่คือเหตุผลที่ต้องมีอะไรกันก่อนแต่งงาน

lvloup
9th January 2012, 17:04
สมัยก่อนๆ ใครเป็นนี้ จะโดนเพื่อน "ล้อ" เดี๋ยวนี้ ถ้าไป "ล้อ" มัน โดน พวก มันกระทืบตาย T T:sweat:sweat:sweat:sweat

11rd
9th January 2012, 17:07
และแล้วมนุษย์ก็มีหลายสปีชีส์...

cpt.noppakit
9th January 2012, 17:16
เราเป็นประเทศที่กำลังพัฒนา!!!