PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ( ถาม ) เรื่องไรท์MVPเพลง NERO อยู่ดีๆก็ไม่มีเสียงเลย

club2241
8th January 2012, 16:19
ของผมNERO7 MVที่ไรท์เป็น MP4ครับลองฟังดูก่อนไรท์แล้วมีเสียงไม่สะดุดเสียงตรงกับภาพ
ตอนแรกๆก็ไรท์ได้ไม่มีปัญหาไรเลยครับ แต่วันนี้ทำเมนูใส่เพลงแล้วกดไปเรื่อยๆจนถึงตอนที่มีรูปรีโมทให้ลองฟังก่อนกดไปหน้าเบิร์นเพื่อจะไรท์
ตรงหน้าที่มีรูปรีโมทผมกดลองฟังเพลงดูว่าเพลงครบไหมหรือมีปัญหาไรป่าวดันไม่มีเสียงครับ แต่ทุกทีที่ผมเคยไรท์มาก็มีเสียงทุกครั้ง ก็เลยลองกดไรท์ดู ผมไรท์*8
พอไรท์เสร็จก็มาลองเครื่องVCD ก็ไม่มีเสียงอยู่ดีลองรีเครื่องแล้วลองทำใหม่ ก็เหมือนเดิมเลยครับ หรือว่าไรท์ไม่ได้แล้วต้องลงโปรแกรมใหม่ ถ้าต้องลงใหม่ขอโปรแกรมด้วยนะครับ:sweat

club2241
8th January 2012, 20:28
รอผู้รู้ T^T