PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : V Skyrim วิธีเอา Dragon soul ครับ!!!

HOLOGRAM
9th January 2012, 00:26
คือฆ่ามังกรไป 7-8 ตัวแหละ มังกรมันไม่สลายให้อ่ะครับ มันต้องทำยังไงอ่ะ ไอ้เควสฆ่ามังกรทีแรงมันบังคับให้ก็เลยได้ แต่พอมาฆ่าอีก มังกรมันไม่สลายก็เลยไม่ได้ Dragon soul ทำยังไงให้มังกรสลายอ่ะครับ พยายามไปดูคลิปใน youtube ก็แล้วเห็นฆ่าช้าๆก็ได้ ก็เลยมาฆ่าช้าๆมั่ง ก็ไม่ได้อีก ทำไงให้ได้อ่ะครับ

title556
9th January 2012, 18:23
ฆ่าปกติ ก็ได้เเล้วน่ะฮ่ะ มันสลายไปเอง Skyrim นี้ก็เป็นเกมสืที่มากับบักเยอะอยู่เเล้ว
ลองหา เเครกไปทับดูครับ เเต่ถ้าเป็นPS3-Xbox ก็...........มืดครับ
อันที่จริงน่ะ ผมก็เป็น เเต่พึ่งเจอเเค่ ตัวเดียวในเกมส์ ที่เหลือ คือ Dragon Soul

RES_PAUL
9th January 2012, 18:25
คุณฆ่าเองหรือมีอะไรมาแจมไหม ? ถ้ามีก็นั้นแหละแสดงว่าคุณไม่ได้ฆ่าเองลูกน้องอาจจะฆ่าถ้าเป็นงั้นก้ไม่ได้วิญญาณครับ = =

title556
9th January 2012, 18:28
คุณฆ่าเองหรือมีอะไรมาแจมไหม ? ถ้ามีก็นั้นแหละแสดงว่าคุณไม่ได้ฆ่าเองลูกน้องอาจจะฆ่าถ้าเป็นงั้นก้ไม่ได้วิญญาณครับ = =
มีความเป็นไปได้ 50% น่ะครับ เเต่ลูกน้องผมฆ่าได้บางตัว ผมก็ได้ Dragon Soul อยู่ดี -.-

onalovejung
9th January 2012, 18:29
ตัวผมก็เป็นบ่อยด้วยไม่มีใครแจมแน่นอน แต่บ้างครั้งมันมาที2ฆ่าไปตัวนึงอีกตัวโดนคนแถวนั้นฆ่าตายใกล้ๆกันได้ซะงั้น

RlucksN
9th January 2012, 18:56
มันไม่เกี่ยวนะว่าเราฆ่าหรือคนอื่นฆ่า

ผมว่าเจอบัคแล้วละ

title556
10th January 2012, 09:32
ตามเรป บนเลยฮะ -.-