PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หนังสือ Harvest Moon for Computer ยังสั่งได้หรือเปล่าครับ

Chattawat
9th January 2012, 22:12
Harvest Moon for Computer เล่มนี้เลยครับ ตอนนี้ของมันหมด มันขึ้น ***

สินค้าที่มีเครื่องหมาย*** หมายถึงสินค้าหมดสต็อค หรือสินค้าที่มีจำนวนจำกัดครับ
กรุณานำสินค้าที่มีเครื่องหมาย (***) ออก โดยติ๊กที่ปุ่มเอาออก และกดปุ่มบันทึก
การสั่งซื้อจึงจะดำเนินขั้นตอนต่อไปได้ ขอบคุณครับ

ผมไม่รู้ว่าสั่งได้หรือเปล่าถ้าได้จะติดต่อได้ที่ไหนครับขอบคุณมากครับ