PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่ทราบว่าเป็นที่เวปหรือป่าวครับเพิ่งลงวิน 7 มาม่ะวานเข้าเวปJokergamethช้ามากๆเวปอื่นเร็วปกติ

Crowszerro 3
11th January 2012, 12:46
เวลาจะเข้าเวปหรือหมวดแต่ล่ะหมวดมันต้องรอประมาณ15วิ-20 วิเลยอ่ะครับเพิ่งใช้วิน 7 ม่ะวานที่ผ่านมาเล่นXP มาตลอดคราวนี้มันเข้าjokergamethช้ามากอ่ะครับเกี่ยวกะเวปป่าวเพราะตอนใช้xp 5-7 วิมันก็มาและครับใช้firefox-google ก็เหมือนกันแต่เวปอื่นเร็วปกติน่ะครับลง 7 Untimate 64 bit ครับลงสดร้อนๆม่ะวานเองงงมากมาย เป็นเวนี้เวปเดียวเลยหลังจากลงวิน 7 เหอๆดีเลย์ 20วิอ่า

Crowszerro 3
11th January 2012, 14:16
เป็นปกติและครับน่าจะเป็นปัญหาทางเซิฟเวอร์Jokergamethครับขอโทดที่ตั้งกระทุ้น่ะครับไม่รุ้จิงๆ